PDA

View Full Version : Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và sợ tay dính dịch rửa dương vật nhiễm hiv ?

thacmac90
04-01-2014, 11:47
các a chị ơi cho em hỏi vấn đề này tí. tối qua em đi chơi vì say quá nên em đã có qhtd với gmd, có dùng bcs ạk, quan hệ xong e kiểm tra bcs thì k việc j, k bị thủng hay rách j cả, nhưng sáng ra em thấy ở dv có 1 vết xước rát nên em rất lo là lúc tháo bcs hay rứa ráy sau đó em vô tình chạm phải vết thương vì em dùng tay đó cho vào âd gmd. vậy a chị tư vấn giúp em trong trường hợp của em có cần dùng pep k ạk? :((

HIV/AIDS.
04-01-2014, 11:48
các a chị ơi cho em hỏi vấn đề này tí. tối qua em đi chơi vì say quá nên em đã có qhtd với gmd, có dùng bcs ạk, quan hệ xong e kiểm tra bcs thì k việc j, k bị thủng hay rách j cả, nhưng sáng ra em thấy ở dv có 1 vết xước rát nên em rất lo là lúc tháo bcs hay rứa ráy sau đó em vô tình chạm phải vết thương vì em dùng tay đó cho vào âd gmd. vậy a chị tư vấn giúp em trong trường hợp của em có cần dùng pep k ạk? :((
Trường hợp em không có nguy cơ nên ko cần dùng PEP

songchungvoi_HIV
04-01-2014, 11:49
Chào bạn!
Tất cả những gì bạn kể k có nguy cơ với HIV, Ban QHTD có BCS là an toàn, cho dù BCS có chạm vào DV cũng k hề gì, Bạn đã rữa và vệ sinh DV thì càng yên tâm, Bạn k có nguy cơ với HIV

thacmac90
04-01-2014, 11:50
nhưng em sợ tay em vô tình chạm phải vết thương ạk, vì ngay sau khi quan hệ xong em dùng chính tay cho vào âm đạo gmd tháo bcs ạk :((

thacmac90
04-01-2014, 11:51
sau khi qhe xong em say quá nên ngủ chưa vs dv nữa, sáng ra
tỉnh dậy em mới đi tắm :((

HIV/AIDS.
04-01-2014, 11:52
nhưng em sợ tay em vô tình chạm phải vết thương ạk, vì ngay sau khi quan hệ xong em dùng chính tay cho vào âm đạo gmd tháo bcs ạk :((
HIV không lây qua trung gian chỉ có trực tiếp giữa máu và máu, âm đạo và dương vật. TRường hơp em nói ko có nguy cơ

songchungvoi_HIV
04-01-2014, 11:52
Bạn k có nguy cơ, bạn yên tâm, Trừ khi DV đang chảy máu như cắt tiết lợn, rùi nhúng DV vào thau dịch AD mới có nguy cơ

Tuanmecsedec
04-01-2014, 11:53

Những gì bạn kể là tình dục an toàn.Vấn đề về vệ sinh là rửa có chạm cũng không có nguy cơ.

thacmac90
04-01-2014, 11:54
dạ em cảm ơn các a ạk, vậy em k cần dùng pep nha các anh!

songchungvoi_HIV
04-01-2014, 11:55
dạ em cảm ơn các a ạk, vậy em k cần dùng pep nha các anh!
Uhm. k cần PEP khi k có nguy cơ

Nguyen Ha
04-01-2014, 12:26

Bạn không có nguy cơ nên không phải dùng pep trong trường hợp này.

thacmac90
07-01-2014, 22:28
em hỏi cái mấy a ơi. hạch mà bị nổi có đau k ạk. tự dưng ở bẹn em rất đau mà sờ k thấy gì nắn vào lại rất đâu ạk.:(((

songchungvoi_HIV
07-01-2014, 22:31
em hỏi cái mấy a ơi. hạch mà bị nổi có đau k ạk. tự dưng ở bẹn em rất đau mà sờ k thấy gì nắn vào lại rất đâu ạk.:(((
Cấm xờ vào hạch, tò mò tái mái tay chân vào đó làm gì, nó là hạch Lym giúp bảo vệ cơ thê hay còn gọi là tuyến phòng thủ Quốc Gia, xờ mó làm nó viêm đấy

thacmac90
07-01-2014, 22:34
nhưng tự dưng nó đau ở bẹn lắm a ạk mà em sờ vào có thấy j đâu :((

HIV/AIDS
07-01-2014, 22:36
bạn yên tâm trong tình huống này

songchungvoi_HIV
07-01-2014, 22:37
nhưng tự dưng nó đau ở bẹn lắm a ạk mà em sờ vào có thấy j đâu :((
Hạch viêm có nhiều nguyên nhân. Bạn xem tài liệu này: Chủ đề: Chức năng đề kháng của cơ thể (http://diendanhiv.vn/threads/6432-Chuc-nang-de-khang-cua-co-the)

thacmac90
07-01-2014, 22:40
tay em cho vào âd cco gmd có sao k ạk, sao em cứ sờ lắm, giờ lại đau nơi bẹn nữa :((

songchungvoi_HIV
07-01-2014, 22:43
tay em cho vào âd cco gmd có sao k ạk, sao em cứ sờ lắm, giờ lại đau nơi bẹn nữa :((
AD chứ k phải mồm Hà Mã đâu mà có sao với chăng

HIV/AIDS..
07-01-2014, 23:34
Đôi khi vì em lo sợ nên có cảm giác đau vậy thôi. khi nào em nhìn thấy u cục hay sưng đỏ....thì đi khám bệnh. còn những hành vi trên không có nguy cơ với HIV nên em không phảo lo lắng gì cả.

Nguyen Ha
08-01-2014, 00:18

Không sao cả.

thacmac90
08-01-2014, 08:03
em k thấy u cục hay sưng đỏ j nhưng sao nó đau lắm ạk, k biết phải hạch k nữa :((

Tuanmecsedec
08-01-2014, 08:05
em k thấy u cục hay sưng đỏ j nhưng sao nó đau lắm ạk, k biết phải hạch k nữa :((

Hạch nào mà sưng đỏ lên bạn.Bạn muốn biết hay không thì đến bệnh viện khám.Chứ ở nhà TỰ làm Bác Sỹ sao được.

songchungvoi_HIV
08-01-2014, 08:18
Tại sao bạn cứ soi mói cơ thể làm gì? Bạn tìm kiếm cái gì trên cơ thể mình, Bạn mà càng sờ mó tìm kiếm thì nó sẽ đạt được ý nguyện của bạn đấy

thacmac90
08-01-2014, 09:59
vì tự dưng nó đau nơi bẹn em mới đâm lo chứ bình thường em có sờ mó j đâu a ơi :Yoyo40:

songchungvoi_HIV
08-01-2014, 10:19
vì tự dưng nó đau nơi bẹn em mới đâm lo chứ bình thường em có sờ mó j đâu a ơi :Yoyo40:
Bạn vui lòng đọc lại toàn bộ từ đầu đến cuối bài xem. Xem bạn có chỗ nào có nguy cơ không, cho dù có nguy cơ đi chăng nữa thì k hề có chuyện biểu hiện ngay trong thời gian phơi nhiễm chờ XN. Để bạn có thời gian đọc lại toàn bộ 2 trang, songchung khóa chủ đề này lại

thacmac90
15-01-2014, 19:02
mấy anh cho em hỏi có trường hợp nào qhtd có bcs mà nhiễm hiv hay các bệnh khác chưa ạk?

trungan1987
15-01-2014, 19:55
mấy anh cho em hỏi có trường hợp nào qhtd có bcs mà nhiễm hiv hay các bệnh khác chưa ạk?
Có bcs là an toàn với H và các bệnh khác...

songchungvoi_HIV
16-01-2014, 08:36
Một câu hỏi hết sức là mù kiến thức gần như là dốt đặt. Hình như lê Web đọc nhiều quá thành thử k còn câu nào để hỏi, nhắm mắt hỏi càng