PDA

View Full Version : Quan hệ tụt bao !

Tin
14-07-2020, 14:02
Dạ em có qh với gmd có sử dụng bcs , trong quá trình qh thì có rút ra để đổi tư thế thì vừa rút ra là tụt bao nằm bên ngoài âm đạo luôn , sau đó em có đeo bao khác qh tiếp ạ . Trường hợp của em có nguy cơ ko ạ , cảm ơn diễn đàn ạ ?

Charles
14-07-2020, 14:07
Dạ em có qh với gmd có sử dụng bcs , trong quá trình qh thì có rút ra để đổi tư thế thì vừa rút ra là tụt bao nằm bên ngoài âm đạo luôn , sau đó em có đeo bao khác qh tiếp ạ . Trường hợp của em có nguy cơ ko ạ , cảm ơn diễn đàn ạ ?

Bạn không có nguy cơ trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
14-07-2020, 14:34

Bạn rút ra bị tuột bao cao su thì không có sao.

Tin
13-08-2020, 13:20
Anh ơi , cho em hỏi trường hợp của em khi qh bị tuột bao nếu bao bị tuột bên trong âm đạo thì có nguy cơ phải ko ạ và nếu bao tuột bên ngoài âm đạo sau khi rút dương vật ra có khác nhau ko ạ ?

Charles
13-08-2020, 14:30
Anh ơi , cho em hỏi trường hợp của em khi qh bị tuột bao nếu bao bị tuột bên trong âm đạo thì có nguy cơ phải ko ạ và nếu bao tuột bên ngoài âm đạo sau khi rút dương vật ra có khác nhau ko ạ ?

BCS bị tuột ngoài AD sau khi rút DV ra không có nguy cơ bạn.

Tin
13-08-2020, 18:31
Dạ cho em hỏi lần cuối ạ , em có cần xét nghiệm không ạ

Charles
13-08-2020, 18:32
Dạ cho em hỏi lần cuối ạ , em có cần xét nghiệm không ạ

Bạn không cần XN.