PDA

View Full Version : Dạ cho em hỏi?

Onetwo2
17-07-2020, 14:04
- Chuyện là buổi trưa hôm nay , em có đi ăn trưa ! Lúc vào quán ngồi, thì em có cảm giác lưng em hơi nhói nhói ( không nhớ chắc là dưới lưng hay bắp chân ) ! Không đau lắm, kiểu nhói hơi lưng lưng xíu! Lúc đấy em quay lại thì thấy đằng sau có người đang đi qua ! Không biết phải quẹt trúng, hay do lưng em có vết mụn nên hơi nhói nữa! Kiểu như vùng da nó hơi nhói lên, rồi vài giây sau , nó lại nhói nhẹ nữa

Onetwo2
17-07-2020, 14:05
Hình như cảm giác nhói trùng hợp khi người đó đi ngang qua em thì phải

Tuanmecsedec
17-07-2020, 14:19
- Chuyện là buổi trưa hôm nay , em có đi ăn trưa ! Lúc vào quán ngồi, thì em có cảm giác lưng em hơi nhói nhói ( không nhớ chắc là dưới lưng hay bắp chân ) ! Không đau lắm, kiểu nhói hơi lưng lưng xíu! Lúc đấy em quay lại thì thấy đằng sau có người đang đi qua ! Không biết phải quẹt trúng, hay do lưng em có vết mụn nên hơi nhói nữa! Kiểu như vùng da nó hơi nhói lên, rồi vài giây sau , nó lại nhói nhẹ nữa

Bạn đang lo lắng suy diễn hoang tưởng.

Onetwo2
17-07-2020, 14:24
Tại em hơi lo lắng! Vậy là không sao đúng không anh ? Kim đâm là phải rất đau đúng không ạ

Tuanmecsedec
17-07-2020, 14:29
Tại em hơi lo lắng! Vậy là không sao đúng không anh ? Kim đâm là phải rất đau đúng không ạ

Không có sao đâu bạn.

Onetwo2
17-07-2020, 21:57
Anh ơi ! Gần tay em có 1 nốt nhỏ lên mài, kiểu như trầy rồi lên mài đó anh , mà nó nhỏ xíu àh, kiểu như đầu kim đó anh ! Nếu vết thương như kim đâm , thì khoảng hơn nửa tiếng có lên mài không anh , tại lúc chiều, hình như em nặn không chảy máu

Onetwo2
17-07-2020, 21:58
Vết thương nhỏ như đầu kim đó anh =((

Onetwo2
17-07-2020, 22:00
Chiều em có đi công việc! Về kiểm tra thì thấy có cái vết mài nhỏ đó, cho em hỏi, nếu bị thương, thì cỡ gần 45 phút, có lên mài nhanh vậy không anh ?

Onetwo2
17-07-2020, 22:02
Chiều có anh kia chạy sát bên , gần cánh tay phải của em , em không để ý lắm, thấy ảnh né ra rồi chạy lên , chạy xe tiếp thôi !

Tuanmecsedec
17-07-2020, 22:19
Chiều có anh kia chạy sát bên , gần cánh tay phải của em , em không để ý lắm, thấy ảnh né ra rồi chạy lên , chạy xe tiếp thôi !

Bạn nên đi gặp Bác Sĩ khoa tâm lý thần kinh đi bạn.Bạn đang có nguy cơ bị thần kinh lo sợ.

Onetwo2
17-07-2020, 22:34
Dạ em xin lỗi đã làm phiền anh ! Nhưng hay lo sợ vậy! Nó liên quan đến thần kinh ah anh

Onetwo2
17-07-2020, 22:35
Dạo này em hay lo lắng, suy nghĩ! Lúc thì vui vẻ bình thường, lâu lâu lại suy nghĩ 1 vài vấn đề, rồi lo lắng

Charles
18-07-2020, 09:07

Dạ em xin lỗi đã làm phiền anh ! Nhưng hay lo sợ vậy! Nó liên quan đến thần kinh ah anh

Bạn hoang tưởng nặng quá, lo mà đi khám BS chuyên khoa thần kinh đi bạn.

Onetwo2
19-07-2020, 10:17
Anh ơi ! Mệt mỏi có phải , có thể là triệu chứng của hiv không anh !

Nguyen Ha
19-07-2020, 10:21
Anh ơi ! Mệt mỏi có phải , có thể là triệu chứng của hiv không anh !

Mệt mỏi do nhiều nguyên nhân, không phải do HIV.