PDA

View Full Version : Xin giúp em .

Hải Bình
20-07-2020, 17:51
Dạ chào anh chị , cách đây 6 ngày em có oral sex ko bao vs gmd , khi oral sex gmd có bú liếm ngậm đầu dương vật của em , gmd có liếm luôn lỗ sáo của em . Sau khi xong thì gmd có nói không chảy máu .Các anh chị tư vấn giúp em là em có bị Hiv ko ? Em cảm ơn .

Tuanmecsedec
20-07-2020, 18:38
Dạ chào anh chị , cách đây 6 ngày em có oral sex ko bao vs gmd , khi oral sex gmd có bú liếm ngậm đầu dương vật của em , gmd có liếm luôn lỗ sáo của em . Sau khi xong thì gmd có nói không chảy máu .Các anh chị tư vấn giúp em là em có bị Hiv ko ? Em cảm ơn .

HIV thì bạn không có sao,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Charles
21-07-2020, 06:27

Bạn không có nguy cơ với HIV trong trường hợp này.

Hải Bình
21-07-2020, 07:13
Dạ em cảm ơn , cho em hỏi thêm là khi em quan hệ vs gmd em có dùng bcs của gmd đeo cho trong lúc quan hệ bcs có bị tuột một ít xong em kéo lên và qh tiếp , khi xuất tinh em cảm thấy hơi ấm ở đầu lổ dương vật và cảm thấy đầu bcs căng ra . Sau đó em rút dv ra rồi gmd kéo bcs ra bỏ vào thùng rác . Em ko để ý là bcs có bị rách hay thủng ko . Mong anh chị tư vấn giúp em trong trường hợp này em có nguy cơ bị nhiễm Hiv cao ko ạ ?

Tuanmecsedec
21-07-2020, 07:31
Dạ em cảm ơn , cho em hỏi thêm là khi em quan hệ vs gmd em có dùng bcs của gmd đeo cho trong lúc quan hệ bcs có bị tuột một ít xong em kéo lên và qh tiếp , khi xuất tinh em cảm thấy hơi ấm ở đầu lổ dương vật và cảm thấy đầu bcs căng ra . Sau đó em rút dv ra rồi gmd kéo bcs ra bỏ vào thùng rác . Em ko để ý là bcs có bị rách hay thủng ko . Mong anh chị tư vấn giúp em trong trường hợp này em có nguy cơ bị nhiễm Hiv cao ko ạ ?

Bao cao su mà rách là biết liền bạn.

Hải Bình
21-07-2020, 07:39
Dạ như vậy em có nguy cơ bị Hiv ko ạ , em có cần phải đi xét nghiệm Hiv ko vậy anh Tuanmecsedes ?

Tuanmecsedec
21-07-2020, 07:51
Dạ như vậy em có nguy cơ bị Hiv ko ạ , em có cần phải đi xét nghiệm Hiv ko vậy anh Tuanmecsedes ?

Bạn chỉ kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Hải Bình
21-07-2020, 08:05
Dạ em cảm ơn anh chị ban quản trị .

Hải Bình
21-07-2020, 18:34
Dạ thưa anh chị ban quản trị cho em hỏi như trường hợp oral sex của em có nguy cơ cao bị Hiv ko ạ ? Ở VN mình thì có trường hợp nào Os mà bị Hiv ko ? Vì em mới đọc 1 bài báo trên mạng có nói là Os vẫn bị nhiễm Hiv . Thực sự em rất lo lắng và sợ vì em còn quá trẻ 1 lần trót dại . Và em có cần thiết đi xét nghiệm Hiv combo 28 ngày ko ạ ?

Tuanmecsedec
21-07-2020, 19:30
Dạ thưa anh chị ban quản trị cho em hỏi như trường hợp oral sex của em có nguy cơ cao bị Hiv ko ạ ? Ở VN mình thì có trường hợp nào Os mà bị Hiv ko ? Vì em mới đọc 1 bài báo trên mạng có nói là Os vẫn bị nhiễm Hiv . Thực sự em rất lo lắng và sợ vì em còn quá trẻ 1 lần trót dại . Và em có cần thiết đi xét nghiệm Hiv combo 28 ngày ko ạ ?

Bạn hỏi bài này chứng minh bạn chỉ biết hỏi,không đọc những gì đã tư vấn,như vậy là Spam bài.

Hải Bình
21-07-2020, 19:47
Bạn hỏi bài này chứng minh bạn chỉ biết hỏi,không đọc những gì đã tư vấn,như vậy là Spam bài.

Dạ thưa anh tại vì em rối quá , h đi xn com bo cũng ko đc chờ đợi từng ngày em thấy rất sợ . Nếu em có sai thì mong các anh chị bỏ qua .

Hải Bình
23-07-2020, 07:14
Dạ thưa các anh chị cho em hỏi là em thấy người ta nói bộ combo hiv alere test chỉ cần sau 14 ngày là có kết quả chính xác có đúng không ạ ?

Tuanmecsedec
23-07-2020, 07:23
Dạ thưa các anh chị cho em hỏi là em thấy người ta nói bộ combo hiv alere test chỉ cần sau 14 ngày là có kết quả chính xác có đúng không ạ ?

Phải để sau 4 tuần.

Hải Bình
24-07-2020, 16:24
Dạ thưa anh chị hôm nay là đc 11 ngày em có đến Bv đa khoa của thị trấn xét nghiệm Hiv ab test + HBsAg kết quả âm tính . Em đem kết quả xuốn cho chổ khám thì y tá có xem qua kết quả rồi bảo như vầy là khỏi phải đi kiểm tra lại . Em xin anh chị trong diễn đàn tư vấn dùm em .

Tuanmecsedec
24-07-2020, 16:40
Dạ thưa anh chị hôm nay là đc 11 ngày em có đến Bv đa khoa của thị trấn xét nghiệm Hiv ab test + HBsAg kết quả âm tính . Em đem kết quả xuốn cho chổ khám thì y tá có xem qua kết quả rồi bảo như vầy là khỏi phải đi kiểm tra lại . Em xin anh chị trong diễn đàn tư vấn dùm em .

Nếu bạn hỏi về thời gian xét nghiệm thì 100% chưa chính xác,tư vấn bạn thời gian xét nghiệm rồi,không nghe thì đừng lên hỏi,mất thời gian.

Charles
24-07-2020, 16:42

Sau 11 ngày XN hoàn toàn không chính xác. Còn vấn đề của bạn đã được tư vấn không có nguy cơ, bạn còn lăn tăn với kết quả XN này thì cứ XN tới khi nào bạn cảm thấy yên tâm thì thôi, cũng đừng hỏi kết quả an toàn bao nhiêu phần trăm.

Hải Bình
24-07-2020, 16:44
Dạ cho em hỏi nếu như đúng 4 tuần em chỉ cần đi xn pp Hiv ab test là được phải không các anh chị ?

Hải Bình
24-07-2020, 16:46
Vì bv chổ em chỉ có hổ trợ pp Hiv ab test .

Charles
24-07-2020, 16:50
Dạ cho em hỏi nếu như đúng 4 tuần em chỉ cần đi xn pp Hiv ab test là được phải không các anh chị ?

Vì bv chổ em chỉ có hổ trợ pp Hiv ab test .

Nếu XN tìm kháng thể đơn lẻ phải từ 6 tuần trở đi.

Hải Bình
24-07-2020, 17:02
Nếu XN tìm kháng thể đơn lẻ phải từ 6 tuần trở đi.

Dạ vậy chắc đúng 4 tuần em phải ra Đà Nẵng xn combo cho an tâm . Em cảm ơn ban quản trị .

Hải Bình
24-07-2020, 22:07
https://i.imgur.com/nqgC4Tp.jpg https://i.imgur.com/hFqEveq.jpg https://i.imgur.com/jLrSUOe.jpg
Dạ tình hình sau hơn 11 ngày phần em tô đỏ có xuất hiện nhiều hạt như trong hình và lưỡi em thì như vậy . Anh chị tư vấn dùm em đây có phải là bện tình dục khác không ạ ?

Charles
25-07-2020, 06:25
Dạ tình hình sau hơn 11 ngày phần em tô đỏ có xuất hiện nhiều hạt như trong hình và lưỡi em thì như vậy . Anh chị tư vấn dùm em đây có phải là bện tình dục khác không ạ ?

Muốn biết có phải bệnh tình dục hay không bạn đi khám Bác sĩ chuyên môn nhé.

Hải Bình
25-07-2020, 07:05
Muốn biết có phải bệnh tình dục hay không bạn đi khám Bác sĩ chuyên môn nhé.
Dạ thưa anh dấu hiệu trong hình có giống là em bị lậu , smg , hay giang mai ko ạ ? vì dạo gần đây em dùng thuốc tây hơi nhiều .

Charles
25-07-2020, 07:11
Dạ thưa anh dấu hiệu trong hình có giống là em bị lậu , smg , hay giang mai ko ạ ? vì dạo gần đây em dùng thuốc tây hơi nhiều .

Bạn kiểu như bị nóng trong thôi.

Hải Bình
26-07-2020, 11:48
Dạ anh chị cho em hỏi 1 vấn đề nữa là khi qh xong lúc gmd tháo bcs ra nếu trường hợp bị rách là gmd sẽ nói liền đúng ko ạ ? Vì gmd cũng phải kiểm tra để đảm bảo an toàn cho bản thân nó đúng ko ?

Charles
26-07-2020, 12:00
Dạ anh chị cho em hỏi 1 vấn đề nữa là khi qh xong lúc gmd tháo bcs ra nếu trường hợp bị rách là gmd sẽ nói liền đúng ko ạ ? Vì gmd cũng phải kiểm tra để đảm bảo an toàn cho bản thân nó đúng ko ?

Đúng rồi bạn.

Hải Bình
26-07-2020, 12:18
BQT xóa bài spam khi đã được trả lời.

Tuanmecsedec
26-07-2020, 13:44

Bao cao rách là cảm nhận biết liền bạn.

Hải Bình
26-07-2020, 16:38
Em có xem biểu đồ Kháng nguyên và kháng thể thì em thấy tầm 22 ngày là xn Hiv combo được . Điều này có đúng ko ạ anh Tuấn ?

Charles
26-07-2020, 17:00
Em có xem biểu đồ Kháng nguyên và kháng thể thì em thấy tầm 22 ngày là xn Hiv combo được . Điều này có đúng ko ạ anh Tuấn ?

Về thời gian XN BQT đã trả lời bạn rồi, cũng đã nhắc nhở bạn không được spam bài, nhưng bạn vẫn cố tình spam nên BQT khóa chủ đề lại. Nếu bạn còn mở chủ đề spam hỏi về vấn đề này nữa BQT sẽ khoá luôn cả nick.