PDA

View Full Version : Dùng chung khăn và chung bồn tắm với nhân viên massage

Endyeight
21-07-2020, 18:26
Anh chị cho em hỏi
hôm trc e đi massage thì có 2 vần đề xảy ra:
1/ em có tắm và ngâm người chung bồn tắm vs nhân viên massage
2/ nhân viên massage có dùng khăn lau tay e đang dính dịch âm đạo của nhân viên đó rồi lại dùng khăn đó lau dương vật của e đã xuất tinh. Sau đó e có đi rửa lại dương vật bằng xà phòng luôn

vậy trong 2 tình huống trên e có nguy cơ bị nhiễm hiv cũng như các bệnh truyền nhiễm không ạ .

Tuanmecsedec
21-07-2020, 19:27
Anh chị cho em hỏi
2/ nhân viên massage có dùng khăn lau tay e đang dính dịch âm đạo của nhân viên đó rồi lại dùng khăn đó lau dương vật của e đã xuất tinh. Sau đó e có đi rửa lại dương vật bằng xà phòng luôn

vậy trong 2 tình huống trên e có nguy cơ bị nhiễm hiv cũng như các bệnh truyền nhiễm không ạ .

Không có nguy cơ.

Endyeight
21-07-2020, 22:48
Không có nguy cơ.
Vậy là e k cần làm xét nghiệm gì ạ

Tuanmecsedec
22-07-2020, 06:14
Vậy là e k cần làm xét nghiệm gì ạ

Không có nguy cơ xét nghiệm gì bạn.

Charles
22-07-2020, 06:41
Anh chị cho em hỏi

Những gì bạn đang lo lắng không có nguy cơ.

Endyeight
22-07-2020, 20:02
Không có nguy cơ xét nghiệm gì bạn.
kể cả e có dùng khăn dính dịch âm đạo lau dương vật đã xuất tinh thì cũng ko có nguy cơ gì ạ

Tuanmecsedec
22-07-2020, 20:05
kể cả e có dùng khăn dính dịch âm đạo lau dương vật đã xuất tinh thì cũng ko có nguy cơ gì ạ

Cũng không có sao bạn.

Endyeight
22-07-2020, 23:01
Vâng e cảm ơn các a ạ