PDA

View Full Version : Vấn đề thắc mắc và lo lắng!

99Minhminhminh99v99
22-07-2020, 06:54
Dạ mấy anh ad trên diễn đàn cho em hỏi 1 câu được không ạ ! Chuyện là 1 người đâm kim tiêm vào mình, cảm giác sẽ đau như thế nào, nếu không đâm mạnh, mà chỉ đâm nhẹ, kiểu vụt qua ! Và tỷ lệ lây nhiễm khi bị kim đâm ? Trường hợp đâm nhưng máu không tuôn ra , mà chỉ có vệt máu nhỏ, kiểu rỉ máu, thì nguy cơ lây nhiễm có cao không ad ?

Charles
22-07-2020, 07:02
Dạ mấy anh ad trên diễn đàn cho em hỏi 1 câu được không ạ ! Chuyện là 1 người đâm kim tiêm vào mình, cảm giác sẽ đau như thế nào, nếu không đâm mạnh, mà chỉ đâm nhẹ, kiểu vụt qua ! Và tỷ lệ lây nhiễm khi bị kim đâm ? Trường hợp đâm nhưng máu không tuôn ra , mà chỉ có vệt máu nhỏ, kiểu rỉ máu, thì nguy cơ lây nhiễm có cao không ad ?

Muốn biết cảm giác như nào bạn thí nghiệm đúng như tình huống bạn tưởng tượng sẽ biết.

Tuanmecsedec
22-07-2020, 07:35

Bạn hỏi lạ nhĩ,muốn biết cảm giác thế nào thì mua kim tiêm tự đâm mà biết.Hỏi riết đang hình dung mấy thành viên này như những đứa trẻ mới lên 3.

99Minhminhminh99v99
22-07-2020, 07:35
Tưởng tượng??? Mình lo lắng nên hỏi thôi! Nếu có đâm , mà theo phản xạ, nếu nhẹ quá, lúc đấy mình giật mình nhìn xem là ai , thì chắc không để ý cảm giác đau đúng không ạ

Tuanmecsedec
22-07-2020, 07:37
Tưởng tượng??? Mình lo lắng nên hỏi thôi! Nếu có đâm , mà theo phản xạ, nếu nhẹ quá, lúc đấy mình giật mình nhìn xem là ai , thì chắc không để ý cảm giác đau đúng không ạ

Thần kinh có vấn đề không?.Hay mới 3 tuổi

Charles
22-07-2020, 07:38

Ban quản trị chỉ tư vấn những tình huống thực tế đã xảy ra trình bày rõ ràng, không tư vấn những tình huống kiểu suy diễn hoang tưởng.

99Minhminhminh99v99
22-07-2020, 08:01
?? Em là người hỏi lúc nãy ạ , chuyện là em có đang đi trên đường, thì thấy cổ em có cảm giác nhói nhói! Nên em hỏi trong trường hợp bị kim đâm thoáng qua thì như thế nào, lúc mình giật mình , mà kim đâm nhẹ! Thì có cảm giác đau không ạ ! Em không bị thần kinh gì cả! Em lo lắng nên lên đây em hỏi! Mong ad tư vấn giúp em ! Em cảm ơn ạ