PDA

View Full Version : Gái mại dâm Os

Cacanhgiupemvoi
25-07-2020, 08:10
Dạ chào các anh chị tư vấn

Hôm qua em có đi nhậu, sau đó thì mọi người rủ đi massage. Vào đó vì cũng sợ nên em chỉ hôn vú gmd 2, 3 lần. Sau đó gmd có os cho em tầm 10 phút em ra. Rồi em đi về.

Dạ mọi người cho em hỏi em có nguy cơ với các bệnh td nào không. Và nếu có không biết em nên đi khám và chuẩn bị thế nào để được chữa trị sớm nhất. Em tính sẽ ra bệnh viện hoà hảo để khám.

Em cám ơn mọi người

Tuanmecsedec
25-07-2020, 08:15
Dạ chào các anh chị tư vấn

Hôm qua em có đi nhậu, sau đó thì mọi người rủ đi massage. Vào đó vì cũng sợ nên em chỉ hôn vú gmd 2, 3 lần. Sau đó gmd có os cho em tầm 10 phút em ra. Rồi em đi về.

Dạ mọi người cho em hỏi em có nguy cơ với các bệnh td nào không. Và nếu có không biết em nên đi khám và chuẩn bị thế nào để được chữa trị sớm nhất. Em tính sẽ ra bệnh viện hoà hảo để khám.

Em cám ơn mọi người

Kích dục bằng miệng thì có nguy cơ các bệnh tình dục khác,còn HIV thì không sao.Trường hợp bạn mới hôm qua nên hôm nay đi khám chưa được bạn.

Bạn để sau 3>7 ngày theo dõi về bệnh lậu,còn các bệnh khác sau 4 tuần kiểm tra xét nghiệm.

Cacanhgiupemvoi
25-07-2020, 08:28
Dạ các bệnh khác bao gồm những bệnh gì và đều xét nghiệm được sau 1 tháng hết hả anh, và mình không làm gì truớc được hả anh.

Tuanmecsedec
25-07-2020, 14:33
Dạ các bệnh khác bao gồm những bệnh gì và đều xét nghiệm được sau 1 tháng hết hả anh, và mình không làm gì truớc được hả anh.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Cacanhgiupemvoi
25-07-2020, 18:07
Dạ em cám ơn ạ, cho em hỏi ngoài những cái trên, em có nguy cơ nhiễm sùi mào gà hay hpv không ạ

Cacanhgiupemvoi
25-07-2020, 19:06
Với hành vi Os vậy thì các bệnh như giang mai, sùi mào gà, viêm gan B tỷ lệ lây nhiễm cao không ạ? Dạ em cám ơn ạ

Tuanmecsedec
25-07-2020, 19:23
Với hành vi Os vậy thì các bệnh như giang mai, sùi mào gà, viêm gan B tỷ lệ lây nhiễm cao không ạ? Dạ em cám ơn ạ

Cái này còn tùy thuộc người ta có bị hay không nữa.

Cacanhgiupemvoi
26-07-2020, 00:39
Nếu sau thời gian trên mà không có biểu hiện gì là không bị phải không ạ

Charles
26-07-2020, 06:28
Nếu sau thời gian trên mà không có biểu hiện gì là không bị phải không ạ

Lậu và SMG nếu không có biểu hiện thì bạn yên tâm. Còn giang mai và viêm gan B phải XN mới biết.

Cacanhgiupemvoi
29-08-2020, 16:41
Dạ em có đi khám và được tư vấn uống Pep, hôm nay là 1 tháng 5 ngày em có đi xét nghiệm HIV và các bệnh std và có kết quả như dưới, việc uống pep có ảnh hưởng gì đến kết quả không ạ.

<tbody style="box-sizing: border-box;">
Tên xét nghiệm
Kết quả
Chỉ số bình thường

RPR (Roche)
NEG 0.000 IU
(≤ 0.4 IU)

HIV Ag/Ab Combo
NEG S/CO 0.060
(S/Co < 1)

HBsAg (Định tính, qualitative)
NEG Index <0.100
(Index <1; S/Co <1)

Anti HBs (Định lượng, quantitative)
893.4
(≥ 10 mUI/mL)

Anti HCV (Định tính, qualitative)
NEG Index <0.020
(S/Co < 1; Index < 1)

Syphilis (Roche)
NEG S/CO 0.062
( S/CO < 1 )

</tbody>

Charles
29-08-2020, 17:10
Dạ em có đi khám và được tư vấn uống Pep, hôm nay là 1 tháng 5 ngày em có đi xét nghiệm HIV và các bệnh std và có kết quả như dưới, việc uống pep có ảnh hưởng gì đến kết quả không ạ.

<tbody>
Tên xét nghiệm
Kết quả
Chỉ số bình thường

RPR (Roche)
NEG 0.000 IU
(≤ 0.4 IU)

HIV Ag/Ab Combo
NEG S/CO 0.060
(S/Co < 1)

HBsAg (Định tính, qualitative)
NEG Index <0.100
(Index <1; S/Co <1)

Anti HBs (Định lượng, quantitative)
893.4
(≥ 10 mUI/mL)

Anti HCV (Định tính, qualitative)
NEG Index <0.020
(S/Co < 1; Index < 1)

Syphilis (Roche)
NEG S/CO 0.062
( S/CO < 1 )

</tbody>

Việc bạn uống PEP (thuốc ức chế virus) nên XN HIV sớm kết quả không chính xác. Còn các bệnh khác thì không ảnh hưởng kết quả XN.

Cacanhgiupemvoi
29-08-2020, 19:41
Vậy 2 tháng sau em đi xét nghiệm lại phải không ạ?

Tuanmecsedec
29-08-2020, 20:49
Vậy 2 tháng sau em đi xét nghiệm lại phải không ạ?

Đúng rồi bạn.

Cacanhgiupemvoi
29-08-2020, 20:51
Đúng rồi bạn.
Dạ cám ơn anh, mà với hành vi Os thì vậy an tâm được chưa ạ

Tuanmecsedec
29-08-2020, 20:53
Dạ cám ơn anh, mà với hành vi Os thì vậy an tâm được chưa ạ

Trường hợp của bạn đã được tư vấn ngay từ đầu rồi.