PDA

View Full Version : Xin anh chị tư vấn giúp em với ạ.

Vannam2589
25-07-2020, 13:06
Hôm trước em có đi maasage thì nhân viên có tắm chung với em. Em có cho tay vào trong âm đạo của bạn nhân viên đó. Sau doa bạn ấy có trườn trên người em, rồi bạn ấy dùng tay xóc và ngậm miệng vào tinh hoàn của em nhưng một tí thì em XT. Về nhà em có tắm và vệ sinh DV. Vậy anh chị cho em hỏi liệu em có vị lây các bệnh xã hội không ạ. Em hoang mang quá vì em có con nhỏ. Em xin cảm ơn.

Charles
25-07-2020, 14:01
Hôm trước em có đi maasage thì nhân viên có tắm chung với em. Em có cho tay vào trong âm đạo của bạn nhân viên đó. Sau doa bạn ấy có trườn trên người em, rồi bạn ấy dùng tay xóc và ngậm miệng vào tinh hoàn của em nhưng một tí thì em XT. Về nhà em có tắm và vệ sinh DV. Vậy anh chị cho em hỏi liệu em có vị lây các bệnh xã hội không ạ. Em hoang mang quá vì em có con nhỏ. Em xin cảm ơn.

Những gì bạn kể hoàn toàn không sao.

Tuanmecsedec
25-07-2020, 14:39
Không có nguy cơ bạn.

Vannam2589
25-07-2020, 17:12
Em sợ lây bì bạn kia có dùng miệng nên em sợ quá ạ

Charles
25-07-2020, 17:16
Em sợ lây bì bạn kia có dùng miệng nên em sợ quá ạ

Không có nguy cơ bạn.

Vannam2589
25-07-2020, 19:35
Không có nguy cơ bạn.
Anh cho em cin phép hỏi thêm là nếu như em có cho tay vào âm đạo bạn nhân viên sợ dịch hoặc nốt sùi mào gà thì em có bị lây nhiễm không ạ.

Tuanmecsedec
25-07-2020, 20:38
Anh cho em cin phép hỏi thêm là nếu như em có cho tay vào âm đạo bạn nhân viên sợ dịch hoặc nốt sùi mào gà thì em có bị lây nhiễm không ạ.

Cho tay không có sao.

Charles
26-07-2020, 06:31

Không sao bạn.

Vannam2589
26-07-2020, 10:25
Không sao bạn.
Dạ vâng vậy em yên tâm không phải đi xét nghiệm gì hết cả ạ

Charles
26-07-2020, 10:26
Dạ vâng vậy em yên tâm không phải đi xét nghiệm gì hết cả ạ

Đúng rồi bạn.