PDA

View Full Version : Mong mọi người tư vấn giúp em có hành vi nguy cơ không ạ

Namnam12345
05-08-2020, 22:59
Hôm thứ 3 em có quan hệ tình dục và sau đó bạn tình của em bị chảy máu nên có vô nhà vệ sinh dùng vòi xịt vệ sinh và có dính máu lên đó. Hôm nay thứ 4( cách tầm 13 tiếng) em có vào nhà vệ sinh và dùng vòi sen rửa vết thương hở, e có kê sát chạm đầu vòi sen vào vết thương của em. Như vậy e có hành vi nguy cơ không ạ. Mong mn tư vấn giúp em ạ

Namnam12345
05-08-2020, 23:07
Mong mọi người tư vấn giúp em với ạ

Charles
06-08-2020, 06:45
Hôm thứ 3 em có quan hệ tình dục và sau đó bạn tình của em bị chảy máu nên có vô nhà vệ sinh dùng vòi xịt vệ sinh và có dính máu lên đó. Hôm nay thứ 4( cách tầm 13 tiếng) em có vào nhà vệ sinh và dùng vòi sen rửa vết thương hở, e có kê sát chạm đầu vòi sen vào vết thương của em. Như vậy e có hành vi nguy cơ không ạ. Mong mn tư vấn giúp em ạ

Quan trọng khi quan hệ bạn có dùng BCS hay không? Còn vấn đề sau đó bạn dùng vòi xịt vệ sinh có dính máu thì không sao.

Tuanmecsedec
06-08-2020, 06:57

Nếu quan hệ dùng bao cao su thì không sao,còn vấn kia 100% không sao.