PDA

View Full Version : Hôn chạm môi có nguy cơ với hiv và stdts không ạ

hahoanghieu
08-08-2020, 16:01
Chào anh Tuấn.
Anh Tuấn cho em hỏi, em đi mát xa lành mạnh thôi ạ. Nhưng có hôm chạm môi với bạn kia mấy lần không liên tục, mấy lần đầu thì chừng vài chục giây. Lần cuối cùng chừng 1-2 phút gì đó, xong đi tắm thì em thấy một góc môi hơi rát một tý. Hôn kiểu như vậy thì có nguy cơ với hiv và stds không ạ?
Em cám ơn anh Tuấn.

Charles
08-08-2020, 16:03
Chào anh Tuấn.
Anh Tuấn cho em hỏi, em đi mát xa lành mạnh thôi ạ. Nhưng có hôm chạm môi với bạn kia mấy lần không liên tục, mấy lần đầu thì chừng vài chục giây. Lần cuối cùng chừng 1-2 phút gì đó, xong đi tắm thì em thấy một góc môi hơi rát một tý. Hôn kiểu như vậy thì có nguy cơ với hiv và stds không ạ?
Em cám ơn anh Tuấn.

Hôn chạm môi như vậy hoàn toàn không sao bạn.

Tuanmecsedec
08-08-2020, 16:19
Chào anh Tuấn.
Em cám ơn anh Tuấn.

Bạn yên tâm 100% không có sao.

hahoanghieu
08-08-2020, 17:43
Bạn yên tâm 100% không có sao.

Dạ ngay cả khi góc môi em có vết tróc biểu bì, em soi gương thấy được, liếm lưỡi vào hơi rát thì cũng không sao đúng không anh Tuấn.
Em cám ơn anh nhiều.

Tuanmecsedec
08-08-2020, 17:54
Dạ ngay cả khi góc môi em có vết tróc biểu bì, em soi gương thấy được, liếm lưỡi vào hơi rát thì cũng không sao đúng không anh Tuấn.
Em cám ơn anh nhiều.

Không có sao bạn.

hahoanghieu
09-08-2020, 19:04
Không có sao bạn.

Em xin nói rõ thêm chút là hôn theo kiểu môi em chạm luôn vào môi bạn ấy anh ạ. Ở trên kia em nói chưa rõ nên em bổ sung vấn đề này. Như vậy thì có nguy cơ cao không vậy anh?
Em cám ơn anh Tuấn rất nhiều.

Tuanmecsedec
09-08-2020, 20:32
Em xin nói rõ thêm chút là hôn theo kiểu môi em chạm luôn vào môi bạn ấy anh ạ. Ở trên kia em nói chưa rõ nên em bổ sung vấn đề này. Như vậy thì có nguy cơ cao không vậy anh?

Vẫn không có sao bạn.

Charles
09-08-2020, 21:08

Như vậy cũng không sao bạn.

hahoanghieu
10-08-2020, 13:25
Như vậy cũng không sao bạn.

Cám ơn anh.
Em xin bổ sung thông tin lần cuối là "môi em không hiểu sao sau khi hôn có 1 mảng xước, tróc 1 lớp da mỏng, liếm lưỡi thấy hơi rát". Như vậy thì khi môi chạm môi bạn kia thì có nguy cơ nhiễm giang mai thông qua mảng xước đó không ạ?

Thanh Hiep
10-08-2020, 13:50
Cám ơn anh.
Em xin bổ sung thông tin lần cuối là "môi em không hiểu sao sau khi hôn có 1 mảng xước, tróc 1 lớp da mỏng, liếm lưỡi thấy hơi rát". Như vậy thì khi môi chạm môi bạn kia thì có nguy cơ nhiễm giang mai thông qua mảng xước đó không ạ?
không sao bạn

Charles
10-08-2020, 14:26
Cám ơn anh.

Không có nguy cơ bạn.