PDA

View Full Version : Anh chị tư vấn giúp em!

Van_Son
10-08-2020, 14:45
Tối thứ 7 vừa rồi em có quan hệ với gmd. Em có đeo bao. Quan hệ được 1 lúc em dừng lại để nói chuyện. Lúc đó dương vật xìu xuống và vẫn còn trong âm đạo. Nói chuyện Được vài phút em rút ra, do dương vật đã xìu nên bao bị tuột ra. Em vẫn chưa phát hiện bao tuột. Sau đó em cho vào lại được gần 1 phút thì em rút ra. Lúc này em mới phát hiện bao tuột. Trường hợp em có nguy cơ ko ạ. Xin cám ơn.

Tuanmecsedec
10-08-2020, 14:48
Tối thứ 7 vừa rồi em có quan hệ với gmd. Em có đeo bao. Quan hệ được 1 lúc em dừng lại để nói chuyện. Lúc đó dương vật xìu xuống và vẫn còn trong âm đạo. Nói chuyện Được vài phút em rút ra, do dương vật đã xìu nên bao bị tuột ra. Em vẫn chưa phát hiện bao tuột. Sau đó em cho vào lại được gần 1 phút thì em rút ra. Lúc này em mới phát hiện bao tuột. Trường hợp em có nguy cơ ko ạ. Xin cám ơn.

Bạn phải nhớ chính xác lần 2 đưa vào không có bao cao su quan hệ thời gian chính xác là bao lâu.

Charles
10-08-2020, 14:49

Bcs bị tuột lúc rút ra thì không sao bạn.

Van_Son
10-08-2020, 14:50
Chưa được 1 phút anh

Van_Son
10-08-2020, 14:52
Cho em hỏi lần 2 nếu ko có bcs thì thời gian bảo lâu là em có nguy cơ

Tuanmecsedec
10-08-2020, 15:25
Cho em hỏi lần 2 nếu ko có bcs thì thời gian bảo lâu là em có nguy cơ

Từ 1 phút .