PDA

View Full Version : Lần đầu quan hệ đồng giới

lbgt
12-08-2020, 21:21
Anh chị cho em hỏi em lần đâu biết quan hệ đồng giới.
Em có hôn môi ngâm dương vật anh ấy sau đó em có quan hệ qua hậu môn với anh ấy có dùng bao cao su và khi xuất tinh thì tinh dịch vẫn còn trong bao bao ko rách chính tay em tháo cho anh ấy vậy em có nguy cơ ko ạ tại em có nghe nói anh ấy đang dùng Prep gì đó ?

notjustme94
12-08-2020, 21:39
Không có nguy cơ bạn nha, với lại bạn tìm hiểu về prep nha, prep là thuốc trước phơi nhiễm, có nghĩa là uống để bảo vệ bản thân và bạn tình, nhưng quan trọng vẫn phải an toàn bạn nhé, vì prep chỉ bảo vệ bạn với H, còn các bệnh tình dục khác như sùi mào gà, lậu, giang mai thì không nha.

Tuanmecsedec
12-08-2020, 22:11
Em có hôn môi ngâm dương vật anh ấy sau đó em có quan hệ qua hậu môn với anh ấy có dùng bao cao su và khi xuất tinh thì tinh dịch vẫn còn trong bao bao ko rách chính tay em tháo cho anh ấy vậy em có nguy cơ ko ạ tại em có nghe nói anh ấy đang dùng Prep gì đó ?

Không có nguy cơ bạn.

lbgt
12-08-2020, 22:25
anh ơi cho em hỏi lúc nói chuyện em thấy tay anh ấy bị đứt lúc nào thì em không biết nhưng lúc quan hệ anh ấy có sờ hậu môn em đút vô vậy có sao ko anh

Tuanmecsedec
13-08-2020, 06:48
anh ơi cho em hỏi lúc nói chuyện em thấy tay anh ấy bị đứt lúc nào thì em không biết nhưng lúc quan hệ anh ấy có sờ hậu môn em đút vô vậy có sao ko anh

Không có sao.

Charles
13-08-2020, 08:17

Theo những gì bạn kể thì trường hợp bạn không có nguy cơ HIV.

lbgt
23-08-2020, 20:20
Anh ơi em quên chi tiết anh ấy có lấy đầu dương vật cạ ngoài hậu môn và dùng ngón tay thọt vào hậu môn vậy có sao hok anh

Tuanmecsedec
23-08-2020, 20:34
Anh ơi em quên chi tiết anh ấy có lấy đầu dương vật cạ ngoài hậu môn và dùng ngón tay thọt vào hậu môn vậy có sao hok anh

Không có sao bạn.