PDA

View Full Version : QHTD có BCS nhưng nhiều triệu chứng, xin BQT chia sẻ

gatroc
05-01-2014, 15:26
Ở tphcm nên xn ở đâu thì được giữ bí mật v các anh chị !! E k có triệu chứng như bạn trên chỉ cảm ho nhẹ thôi !!! Một lần qh với gmd bị rách bcs nên bây h sau 1 tháng e cảm thấy lo lắng quá ! Hic xn chừng nào mới có kết quả v ac ?

gatroc
05-01-2014, 15:27
Sau 1 tháng mình uống thuốc phơi nhiễm còn tác dụng k ạ ? Thật sự e rất hoang mang

songchungvoi_HIV
05-01-2014, 15:34
Ở tphcm nên xn ở đâu thì được giữ bí mật v các anh chị !! E k có triệu chứng như bạn trên chỉ cảm ho nhẹ thôi !!! Một lần qh với gmd bị rách bcs nên bây h sau 1 tháng e cảm thấy lo lắng quá ! Hic xn chừng nào mới có kết quả v ac ?

Sau 1 tháng mình uống thuốc phơi nhiễm còn tác dụng k ạ ? Thật sự e rất hoang mang
PEP chỉ có tác dụng sớm trong 72 giờ vàng mà thôi, Bạn đế Hòa Hảo xn Combo sau 4 tuần và chốt ở 12 tuần Antive HIV tìm kháng thể. XN phí dịch vụ k cần ghi họ tên thật

gatroc
05-01-2014, 15:49
Em nghe nói xn mình k cần ghi : Xn HIV mà ghi xn viêm gan phải không a? Mọi XN liên quan HIV đều miễn phí đung k vậy a ? Bây h e đang hoang mang lắm !

Tuanmecsedec
05-01-2014, 15:52

Bạn đến các trung tâm xét nghiệm CHÂN TRỜI MỚI xét nghiệm miễn phí,bảo mật và chính xác.

nanqua
05-01-2014, 15:54
Xn gì thì ghi tên xn đó, làm gì có chuyện xn hiv lại ghi viêm gan được. Thông tin tên tuổi địa chỉ sẽ được giữ bí mật, bạn an tâm. Chúc bạn may mắn.

Tuanmecsedec
05-01-2014, 16:02
Xn gì thì ghi tên xn đó, làm gì có chuyện xn hiv lại ghi viêm gan được. Thông tin tên tuổi địa chỉ sẽ được giữ bí mật, bạn an tâm. Chúc bạn may mắn.

Nếu xét nghiệm bệnh viện thì bạn ghi tên hay địa chỉ ở đâu cũng được.

gatroc
05-01-2014, 16:19
v cho e hỏi câu cuối là xn như vậy bao lâu sẽ có kết quả ? E rất cám ơn anh chị !!!

Tuanmecsedec
05-01-2014, 16:22
v cho e hỏi câu cuối là xn như vậy bao lâu sẽ có kết quả ? E rất cám ơn anh chị !!!

Tùy nơi hẹn bạn,có nơi vài chục phút đến vài giờ và có nơi mấy ngày mới có.