PDA

View Full Version : Dị ứng, mề đay có phải triệu chứng sớm của HIV

Okk
17-08-2020, 21:27
Anh chị cho em hỏi chút là nếu có nguy cơ HIV (em có uống rượu say hồi tháng 5 có mấy tiếng không nhớ gì) thì mề đay dị ứng của phải triệu chứng sớm của HIV không ạ, đợt này em thường xuyên bị dị ứng nổi mề đay, bị rồi lặn trong 24 h nhưng 1,2 ngày sau lại bị lại. Không biết dị ứng mề đay thế có phải triệu chứng của HIV không ạ.

Charles
17-08-2020, 21:37
Anh chị cho em hỏi chút là nếu có nguy cơ HIV (em có uống rượu say hồi tháng 5 có mấy tiếng không nhớ gì) thì mề đay dị ứng của phải triệu chứng sớm của HIV không ạ, đợt này em thường xuyên bị dị ứng nổi mề đay, bị rồi lặn trong 24 h nhưng 1,2 ngày sau lại bị lại. Không biết dị ứng mề đay thế có phải triệu chứng của HIV không ạ.

Bạn uống rượu say thì mắc gì nguy cơ Hiv?. Còn với Hiv không có bất kì triệu chứng đặc trưng nào để nhận biết ngoại trừ xét nghiệm máu. Nếu bạn xác định mình có nguy cơ thì phải đi xét nghiệm mới biết.

Tuanmecsedec
17-08-2020, 21:41

Cái này lo lắng tào lao mía lao.