PDA

View Full Version : Hôn sâu và bị nhiệt miệng. Hỏi về nguy cơ.

thuanthuan
19-08-2020, 20:12
Chào các anh và bs trên diễn đàn . Cách đây hơn 1 tuần em có hôn sâu một cô gái (còn là học sinh ạ) . Lúc đó miệng em bị nhiệt miệng khoảng 3 ngày rồi . Em ko bt là cô gái đó miệng có bị nhiệt miệng hay sao ko. Nay suy nghĩ lại thấy hơi sợ . Ví dụ: cô gái đó cũng bị nhiệt miệng hay bị sao đó. Thì nguy lây nhiễm có cao ko các anh. Em thấy hơi hoang mạng. Mong mn giải đáp giúp em ạ.

Tuanmecsedec
19-08-2020, 21:20
Chào các anh và bs trên diễn đàn . Cách đây hơn 1 tuần em có hôn sâu một cô gái (còn là học sinh ạ) . Lúc đó miệng em bị nhiệt miệng khoảng 3 ngày rồi . Em ko bt là cô gái đó miệng có bị nhiệt miệng hay sao ko. Nay suy nghĩ lại thấy hơi sợ . Ví dụ: cô gái đó cũng bị nhiệt miệng hay bị sao đó. Thì nguy lây nhiễm có cao ko các anh. Em thấy hơi hoang mạng. Mong mn giải đáp giúp em ạ.

Không có sao bạn.

thuanthuan
19-08-2020, 21:32
Nếu mà lỡ ng đó có bị nhiệt hay bị gì về răng miệng cũng ko có nguy cơ hả anh

Charles
20-08-2020, 05:21

Bạn không có nguy cơ với Hiv trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
20-08-2020, 06:06

Không có nguy cơ đâu bạn.