PDA

View Full Version : Dùng vòi xịt trong khách sạn

thaithinh
22-08-2020, 15:00
Em là đồng tính nam, cho em hỏi là em thường vệ sinh hậu mộn trong khách sạn bằng vòi sen ( tháo cái vòi sen ra còn lại cái ống) để vệ sinh hậu môn. Em đang sợ nếu có người nào trước đó đã dùng cái ống đó vệ sinh hậu môn giống em rồi họ bị chảy máu, tới lượt em dùng ống đó thì em có nguy cơ lây nhiễm ko ạ.

Tuanmecsedec
22-08-2020, 15:18
Em là đồng tính nam, cho em hỏi là em thường vệ sinh hậu mộn trong khách sạn bằng vòi sen ( tháo cái vòi sen ra còn lại cái ống) để vệ sinh hậu môn. Em đang sợ nếu có người nào trước đó đã dùng cái ống đó vệ sinh hậu môn giống em rồi họ bị chảy máu, tới lượt em dùng ống đó thì em có nguy cơ lây nhiễm ko ạ.

100% Không có nguy cơ kiểu đó bạn.

thaithinh
22-08-2020, 15:26
Dạ cảm ơn anh ý là em đưa sát cai vòi vô hậu môn luôn ạ vậy cũng ko có nguy cơ hả anh

Tuanmecsedec
22-08-2020, 16:16
Dạ cảm ơn anh ý là em đưa sát cai vòi vô hậu môn luôn ạ vậy cũng ko có nguy cơ hả anh

Hoàn toàn không có sao bạn.

ha hai
28-08-2020, 10:16
Em lo nghĩ nhiều quá. Hãy tìm hiểu thêm cơ chế lấy truyền của virut H cũng như môi trường sống của nó.
Nên em yên tâm tuyệt đối
Chúc em bình an