PDA

View Full Version : Anh chị diễn đàn tư vấn giúp em với ạ ?

Cuộc Sống Bình Yên
24-08-2020, 14:06
Em có hôn 1 cô gái mại dâm khoảng 12 đến 15 phút, ngay trước lúc hôn em đánh răng và có chảy máu chân răng, như vậy thì em có bị lây nhiễm Viêm gan b không ạ ?
Nếu lỡ trước khi hôn mình cô ấy có ngậm phải tinh trùng ( khi dùng miệng Ngậm lên Dương vật của khách trước đó ) thì em có nguy cơ bị bệnh viêm gan b không ạ, em nhớ rõ là em có bị chảy máu chân răng khi đánh răng ạ ?
Em xin cảm ơn anh chị diễn đàn ạ .

Tuanmecsedec
24-08-2020, 14:11
Em có hôn 1 cô gái mại dâm khoảng 12 đến 15 phút thì có bị lây nhiễm Viêm gan b không ạ ?
Nếu lỡ trước khi hôn mình cô ấy có ngậm phải tinh trùng ( khi dùng miệng Ngậm lên Dương vật của khách trước đó ) thì em có nguy cơ bị bệnh viêm gan b không ạ ?
Em xin cảm ơn anh chị ạ !

Nếu hôn sâu thì khả năng có nguy cơ viêm gan B.

Cuộc Sống Bình Yên
24-08-2020, 14:14
Vâng trước khi hôn em có đánh răng và bị chảy máu chân răng ngay trước đó. Vậy là em có nguy cơ viêm gan b rồi ạ. Có nên quá lo lắng không ạ. Nếu bị viêm gan b thì em có thể sống được bao lâu ạ anh. Em cảm ơn ạ ... !

Tuanmecsedec
24-08-2020, 14:43
Vâng trước khi hôn em có đánh răng và bị chảy máu chân răng ngay trước đó. Vậy là em có nguy cơ viêm gan b rồi ạ. Có nên quá lo lắng không ạ. Nếu bị viêm gan b thì em có thể sống được bao lâu ạ anh

Nếu người lành mang bệnh thì không sao bạn,bạn bây giờ đi kiểm tra có thể tiêm vắc xin sau này không còn lo lắng nữa.

Cuộc Sống Bình Yên
24-08-2020, 16:28
Anh cho em hiểu về khái niệm " Hôn Sâu " là như thế nào được không anh ơi, em cảm ơn anh ạ

Tuanmecsedec
24-08-2020, 16:41
Anh cho em hiểu về khái niệm " Hôn Sâu " là như thế nào được không anh ơi, em cảm ơn anh ạ

Bạn tự tìm hiểu chính box này có rất nhiều chủ đề hỏi vấn đề này được trả lời.

Cuộc Sống Bình Yên
24-08-2020, 22:18
Anh tuấn cho em hỏi là Hôn dưới 5 phút thì có được gọi là hôn sâu không ạ. Em cảm ơn anh ạ !

Charles
24-08-2020, 22:22
Anh tuấn cho em hỏi là Hôn dưới 5 phút thì có được gọi là hôn sâu không ạ. Em cảm ơn anh ạ !

Hôn sâu là hôn kiểu nút lưỡi nhau, chứ không phải hôn lâu thì gọi là hôn sâu. Ví dụ chỉ hôn chạm môi nhau thì cả tiếng đồng hồ cũng không phải hôn sâu.

Cuộc Sống Bình Yên
24-09-2020, 04:58
Tinh trùng và dịch âm đạo của người có Hiv thì có chứa Hiv không ạ, Hiv có sống trong tinh trùng và dịch âm đạo của người bị Hiv không ạ ?

Nguyen Ha
24-09-2020, 06:39
Tinh trùng và dịch âm đạo của người có Hiv thì có chứa Hiv không ạ, Hiv có sống trong tinh trùng và dịch âm đạo của người bị Hiv không ạ ?

Trong tinh dịch của nam và dịch âm đạo của nữ có HIV.

Tuanmecsedec
24-09-2020, 06:51
Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV được thể hiện trong bảng sau :

<tbody>
Loại dịch

Lượng HIV

Máu

Rất nhiều

Dịch tiết âm đạo

Nhiều

Tinh dịch

Nhiều

Sữa mẹ

Trung bình

Nước ối