PDA

View Full Version : Xét nghiệm

Hanhphuc2020
27-08-2020, 08:50
BQT cho em hỏi: em đang đi xét nghiệm chỗ em bằng phương pháp Elisa em đang chờ kết quả, và hỏi mua thuốc phơi nhiễm thì họ tư vấn dùng avonza 300 300 400 mà chỉ còn 1 lọ duy nhất mà hạn sử dụng chỉ tới tháng 10 năm 2020 như vậy em uống được không ạ, tại vì người kia hôm qua đi xét nghiệm có kết quả nghi ngờ đang chờ xét nghiệm lại nên em mua thuốc uống cho chắc BQT

Tuanmecsedec
27-08-2020, 08:58
BQT cho em hỏi: em đang đi xét nghiệm chỗ em bằng phương pháp Elisa em đang chờ kết quả, và hỏi mua thuốc phơi nhiễm thì họ tư vấn dùng avonza 300 300 400 mà chỉ còn 1 lọ duy nhất mà hạn sử dụng chỉ tới tháng 10 năm 2020 như vậy em uống được không ạ, tại vì người kia hôm qua đi xét nghiệm có kết quả nghi ngờ đang chờ xét nghiệm lại nên em mua thuốc uống cho chắc BQT
Bạn tào lao rồi,thuốc phơi nhiễm dùng cho trường hợp có nguy cơ và uống trước 72 giờ,bây giờ còn uống nữa mà mua.Vấn đề của ban đã tư vấn rõ ràng hết rồi,

Bạn muốn uống hay xét nghiệm thì tùy bạn,tư vấn cho bạn không tin thì tư vấn chi cho mất thời gian.vì vậy chủ đề không cần thiết tư vấn với bạn nữa.

Chủ đề: Cạ dương vật vào vú (https://diendanhiv.vn/threads/72390-Ca-duong-vat-vao-vu/page2)