PDA

View Full Version : Xin được tư vấn ạ! Em cảm ơn.

igkaisa2211
28-08-2020, 05:09
Em xin được trình bày ạ. Em có quan hệ với 1 bạn trên Tinder, em k quen biết gì về người này ( lần đầu của em ạ). Em có niềng răng, hôm đấy em và bạn ấy có hôn và Blowjob cho nhau. Bọn em quan hệ có dùng bao cao su ạ. Là lần đầu của em nên em có chảy máu, cho em hỏi em có nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ! Em cảm ơn

Charles
28-08-2020, 06:16
Em xin được trình bày ạ. Em có quan hệ với 1 bạn trên Tinder, em k quen biết gì về người này ( lần đầu của em ạ). Em có niềng răng, hôm đấy em và bạn ấy có hôn và Blowjob cho nhau. Bọn em quan hệ có dùng bao cao su ạ. Là lần đầu của em nên em có chảy máu, cho em hỏi em có nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ! Em cảm ơn

Khi quan hệ trực tiếp bạn có dùng BCS là không có nguy cơ. Hôn và Blowjob không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác (lậu, giang mai, viêm gan B, sùi mào gà...)

Tuanmecsedec
28-08-2020, 06:54

Trường hợp của bạn nên đi kiểm tra các bệnh tình dục khác.