PDA

View Full Version : Cần tư vấn về việc QHTD có sử dụng BCS

phamviethung1
02-09-2020, 16:23
Em chào anh chị tư vấn trong diễn đàn. Hiện tại em có tài khoản trên diễn đàn mình nhưng đã bị quên nên em lập tài khoản này để xin tư vấn ạ.
Em có nguy như sau, vào 1h đêm 2/9 em có đi massage kích dục, khi bắt đầu massage em có đeo BCS, cô gái massage có BJ cho em và sau đó có QHTD cho dương vật vào âm đạo, sau một thời gian ngắn thì cô gái có bỏ BCS ra và giúp em làm bằng tay, nhưng vấn đề ở đây là em quá say nên không nhớ kiểm tra bao cao su không biết có bị rách hay tuột không.
Vậy mong các anh chị cho em lời khuyên em có nên sử dụng thuốc phơi nhiễm cho an toàn không ạ, em đang rất lo lắng và stress, em cảm ơn anh chị ạ.

Tuanmecsedec
02-09-2020, 16:39
Em chào anh chị tư vấn trong diễn đàn. Hiện tại em có tài khoản trên diễn đàn mình nhưng đã bị quên nên em lập tài khoản này để xin tư vấn ạ.
Em có nguy như sau, vào 1h đêm 2/9 em có đi massage kích dục, khi bắt đầu massage em có đeo BCS, cô gái massage có BJ cho em và sau đó có QHTD cho dương vật vào âm đạo, sau một thời gian ngắn thì cô gái có bỏ BCS ra và giúp em làm bằng tay, nhưng vấn đề ở đây là em quá say nên không nhớ kiểm tra bao cao su không biết có bị rách hay tuột không.
Vậy mong các anh chị cho em lời khuyên em có nên sử dụng thuốc phơi nhiễm cho an toàn không ạ, em đang rất lo lắng và stress, em cảm ơn anh chị ạ.

Không có nguy cơ HIV,bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm HIV.

phamviethung1
02-09-2020, 16:48
Em cảm ơn anh Tuấn ạ, em hiểu QHTD có BCS là an toàn nhưng do em say nên không kiểm tra lại được BCS, cũng không liên lạc lại được với bạn đã QHTD với em. Rất mong thực sự BCS không bị làm sao và không có vấn đề gì xảy ra lúc em say mà em k biết. Em rất lo lắng và stress không muốn làm gì ạ, người bủn rủn hết cả. Cảm ơn anh đã trả lời em.

Charles
02-09-2020, 17:09
Em cảm ơn anh Tuấn ạ, em hiểu QHTD có BCS là an toàn nhưng do em say nên không kiểm tra lại được BCS, cũng không liên lạc lại được với bạn đã QHTD với em. Rất mong thực sự BCS không bị làm sao và không có vấn đề gì xảy ra lúc em say mà em k biết. Em rất lo lắng và stress không muốn làm gì ạ, người bủn rủn hết cả. Cảm ơn anh đã trả lời em.

Dù bạn say, nhưng bạn còn thực hiện được hành vi tức bạn còn đủ tỉnh táo nhận biết nếu BCS gặp sự cố tuột hoặc rách vì nếu bao có sự cố bạn sẽ cảm nhận được, sẽ nhận thấy được ngay bằng mắt thường. Nếu say tới mức không biết gì thì bạn cũng không thể thực hiện được hành vi QHTD.

phamviethung1
02-09-2020, 21:18
Dạ em cảm ơn sự tư vấn của hai anh, em rất hiểu tác dụng của bcs nên em rất cẩn thận, em còn nhớ hôm qua bạn gái làm cho em còn hỏi nếu anh khó ra quá thì em bỏ bcs và làm bằng tay cho anh cho dễ ra nhưng lúc đó em cũng chưa đồng ý, mãi lúc cuối cùng em mới đồng ý bỏ ra cho bạn làm bằng tay, em rất suy nghĩ và phân vân về việc mua thuốc từ chiều nhưng hiện tại em sẽ nghe theo sự tư vấn từ hai anh và không sử dụng thuốc phơi nhiễm nữa. Em cảm ơn.