PDA

View Full Version : Ngón tay đút vào hậu môn

Hanhphuc2020
05-09-2020, 20:07
BQT cho em hỏi:
hôm qua em quan hệ bằng miệng với một người lạ, em và người này bằng miệng qua lại với Nhau nhưng em không rõ tình trạng miệng và dương vật của người đấy như thế nào, còn về em thì dương vật em Không trầy xước, không rát, còn miệng em thì có bị sâu răng và thỉng thoảng cũng chảy máu chân răng, Lúc em ngậm dương vật người đó em không biết miệng em có bị chảy máu chân răng hay không, như vậy có Nguy cơ không BQT
em có lấy ngón tay của mình đút vào hậu môn người đấy! Khoảng 1 phút đến 2 phút nhưng cách đấy 2 ngày ngón tay em bị tróc da đầu móng tay nhưng đã khô, em không nghe đau, không nghe rát và sau đó em vào toilét rửa tay liền với xà bong như vậy có nguy cơ không ạ

Tuanmecsedec
05-09-2020, 20:19
BQT cho em hỏi:
hôm qua em quan hệ bằng miệng với một người lạ, em và người này bằng miệng qua lại với Nhau nhưng em không rõ tình trạng miệng và dương vật của người đấy như thế nào, còn về em thì dương vật em Không trầy xước, không rát, còn miệng em thì có bị sâu răng và thỉng thoảng cũng chảy máu chân răng, Lúc em ngậm dương vật người đó em không biết miệng em có bị chảy máu chân răng hay không, như vậy có Nguy cơ không BQT
em có lấy ngón tay của mình đút vào hậu môn người đấy! Khoảng 1 phút đến 2 phút nhưng cách đấy 2 ngày ngón tay em bị tróc da đầu móng tay nhưng đã khô, em không nghe đau, không nghe rát và sau đó em vào toilét rửa tay liền với xà bong như vậy có nguy cơ không ạ

Nếu bạn biết sợ thì đâu tái phạm,mới vừa rồi lo lắng vụ kích dục bằng miệng và đã được tư vấn,rồi hôm nay lên nói tái phạm hành vi nữa,không biết bạn sợ ở đây là sợ cái gì ?.

Vấn đề bạn đã từng được tư vấn rồi,vì vậy quay lại chủ đề trước mà đọc đi bạn.

Chủ đề: Cạ dương vật vào vú (https://diendanhiv.vn/threads/72390-Ca-duong-vat-vao-vu)

Hanhphuc2020
07-09-2020, 09:24
Bây giờ em sợ rồi, với em là thành viên mới em mong BQT thông cảm
lần này do người kia em mới biết lần đầu nên em mới lo lắng hỏi BQT có nguy không á

Hanhphuc2020
07-09-2020, 09:44
Lần này em có nguy cơ không BQT

Tuanmecsedec
07-09-2020, 09:49
Lần này em có nguy cơ không BQT

Vấn đề kích dục bằng miệng đã từng tư vấn cho bạn rồi nhé.

Hanhphuc2020
07-09-2020, 09:54
Không có nguy cơ phải không anh? Lần này em sợ rồi, em sẽ không tái phạm nửa đâu ạ

Tuanmecsedec
07-09-2020, 10:08
Không có nguy cơ phải không anh? Lần này em sợ rồi, em sẽ không tái phạm nửa đâu ạ

Không có nguy cơ.