PDA

View Full Version : Xin anh chị giúp đỡ em.

Hoang mang hiv
22-09-2020, 15:23
Xin chào anh chị em trên diễn đàn.
Em hiện tại đang rất hoang mang ạ.
8 ngày trước e có nhậu say và trót dại theo bạn bè đi quan hệ tình dục với gái mại dâm. Hiện tại e rất hối hận. Stress nặng nề.
Lúc quan hệ e có dùng bao cao su. Sau khi xong thì e có dùng tay của e để lột bao cao su và rửa lại cậu bé bằng nước sạch.
Từ đó e rất ám ảnh mình bị nhiễm hiv.
Hiện tại em thấy rất mệt mỏi, có triệu chứng ngứa ngáy châm chíc dưới da thi thoảng ở nhiều chỗ trên cơ thể nhưng ko hề có nốt hay ban trên da. , cậu nhỏ của e có hơi ngứa, đi tiểu nhiều hơn, cảm giác giống viêm niệu đạo. Nhưng e kiểm tra không thấy có vết trầy xước hay nốt mụn bên ngoài nào cả.
Hiện e rất hoang mang.
Anh chị có thể tư vấn cho em là nguy cơ nhiễm hiv của e có cao không ạ.
Em tìm hiểu trên mạng thì người ta bán test nhanh 14 ngày sau tiếp xúc với nguy cơ. Ag/ab gì đó. Liệu có chính xác ko ạ.
Em quả thực rất tuyệt vọng.cần lắm người chia sẻ với e lúc này.

Hoang mang hiv
22-09-2020, 15:33
Cám ơn mọi người đọc bài viết. E không có ai để chia sẻ cùng. E tuyệt vọng quá.

Tuanmecsedec
22-09-2020, 15:48
Xin chào anh chị em trên diễn đàn.
Em hiện tại đang rất hoang mang ạ.
8 ngày trước e có nhậu say và trót dại theo bạn bè đi quan hệ tình dục với gái mại dâm. Hiện tại e rất hối hận. Stress nặng nề.
Lúc quan hệ e có dùng bao cao su. Sau khi xong thì e có dùng tay của e để lột bao cao su và rửa lại cậu bé bằng nước sạch.
Từ đó e rất ám ảnh mình bị nhiễm hiv.
Hiện tại em thấy rất mệt mỏi, có triệu chứng ngứa ngáy châm chíc dưới da thi thoảng ở nhiều chỗ trên cơ thể nhưng ko hề có nốt hay ban trên da. , cậu nhỏ của e có hơi ngứa, đi tiểu nhiều hơn, cảm giác giống viêm niệu đạo. Nhưng e kiểm tra không thấy có vết trầy xước hay nốt mụn bên ngoài nào cả.
Hiện e rất hoang mang.
Anh chị có thể tư vấn cho em là nguy cơ nhiễm hiv của e có cao không ạ.
Em tìm hiểu trên mạng thì người ta bán test nhanh 14 ngày sau tiếp xúc với nguy cơ. Ag/ab gì đó. Liệu có chính xác ko ạ.
Em quả thực rất tuyệt vọng.cần lắm người chia sẻ với e lúc này.

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Hoang mang hiv
22-09-2020, 16:09
Dạ cám ơn anh chia sẻ ạ.
Em cũng biết là chỉ có xét nghiệm mới là chính xác nhất.
Cám ơn anh đã đọc bài viết.
Cho e hỏi thêm 1 câu nữa là em có nên dùng test nhanh alere combo hiv ag/ab sau 14 ngày được ko ạ. Test này họ bán trên shope , ko biết có chính xác ko ạ.
Cám ơn anh đã giúp em.

Tuanmecsedec
22-09-2020, 16:13
Dạ cám ơn anh chia sẻ ạ.
Em cũng biết là chỉ có xét nghiệm mới là chính xác nhất.
Cám ơn anh đã đọc bài viết.
Cho e hỏi thêm 1 câu nữa là em có nên dùng test nhanh alere combo hiv ag/ab sau 14 ngày được ko ạ. Test này họ bán trên shope , ko biết có chính xác ko ạ.
Cám ơn anh đã giúp em.

Sau 14 ngày 100% chưa chính xác.Bạn muốn xét nghiệm HIV Ag/Ab thì phải đến trung tâm chuyên khoa xét nghiệm mới chính xác.Những thứ bán trên mạng thì có trời mà biết nhé.

Hoang mang hiv
22-09-2020, 16:18
Dạ cám ơn anh ạ.