PDA

View Full Version : Dạ cho em hỏi ạ?

Uhmuhmwebx999
04-10-2020, 23:33
Anh ơi , người có vết đứt tay , chảy máu, chạm vào vết thương như mụn của em , không rõ mụn có chảy máu không ! Thì có sao không anh , nếu mụn em có tróc ra , chảy máu, thì có nguy cơ không anh ?? Nếu máu từ tay người đấy còn mới , cỡ hôm cách đây 1 2 ngày gì đấy thì sao anh , và còn mới thì sao ạ, kiểu vết thương còn rỉ máu thì sao anh ơi ,

Tuanmecsedec
05-10-2020, 06:23
Anh ơi , người có vết đứt tay , chảy máu, chạm vào vết thương như mụn của em , không rõ mụn có chảy máu không ! Thì có sao không anh , nếu mụn em có tróc ra , chảy máu, thì có nguy cơ không anh ?? Nếu máu từ tay người đấy còn mới , cỡ hôm cách đây 1 2 ngày gì đấy thì sao anh , và còn mới thì sao ạ, kiểu vết thương còn rỉ máu thì sao anh ơi ,

Bạn quản trị không tư vấn những trường hợp post bài hỏi dạng : Ví dụ,giả sử và Nếu v.v.v.Ban quản trị chỉ tư vấn những trường hợp các bạn đang mắc phải và phải kể rõ ràng.

Uhmuhmwebx999
05-10-2020, 07:04
Dạ chuyện là có người tay chảy máu, chạm vào vết mụn của em ạ

Uhmuhmwebx999
05-10-2020, 07:05
Lúc người đấy vô tình quẹt tay trúng vết mụn của em , em không chắc tay người đấy, vết đứt tay đã lành chưa ! Mà do vết mụn sau lưng em , nên em không kiểm tra kỹ được

Uhmuhmwebx999
05-10-2020, 07:07
Và tay người đấy lúc quẹt trúng, em không chắc phải là cái chỗ chảy máu không nữa, nếu máu mà quẹt trúng vết mụn của em như thế, có sao không ạ

Tuanmecsedec
05-10-2020, 07:39
Dạ chuyện là có người tay chảy máu, chạm vào vết mụn của em ạ

Lúc người đấy vô tình quẹt tay trúng vết mụn của em , em không chắc tay người đấy, vết đứt tay đã lành chưa ! Mà do vết mụn sau lưng em , nên em không kiểm tra kỹ được

100% không có sao bạn.

Uhmuhmwebx999
05-10-2020, 15:54
Anh ơi , chiều nay có 1 việc nữa, em có ra ngoài mua đồ, lúc đấy có người lạ kia hỏi em đồ , vì em cũng rành món đấy, nên giúp người ta , chỉ người ta xài, lúc cậy cái phần để pin ra , lúc đấy người đấy đưa cho em món đấy, em có thấy ngón tay em đâu và rát, em xem tay thì có 1 vết trầy, chảy máu nhẹ, có thấy miếng da tróc chưa hết ra luôn ! Mà người đấy người lạ em không quen biết nữa, em sợ là bị quẹt, 2 là lúc đưa , người ta có quẹt gì trúng vào tay em , có chảy máu và rát ạ, có nguy cơ không anh , là do em lo lắng hay sao anh ! Vì tay em nó chảy máu, em đang rất lo

Tuanmecsedec
05-10-2020, 15:57
Anh ơi , chiều nay có 1 việc nữa, em có ra ngoài mua đồ, lúc đấy có người lạ kia hỏi em đồ , vì em cũng rành món đấy, nên giúp người ta , chỉ người ta xài, lúc cậy cái phần để pin ra , lúc đấy người đấy đưa cho em món đấy, em có thấy ngón tay em đâu và rát, em xem tay thì có 1 vết trầy, chảy máu nhẹ, có thấy miếng da tróc chưa hết ra luôn ! Mà người đấy người lạ em không quen biết nữa, em sợ là bị quẹt, 2 là lúc đưa , người ta có quẹt gì trúng vào tay em , có chảy máu và rát ạ, có nguy cơ không anh , là do em lo lắng hay sao anh ! Vì tay em nó chảy máu, em đang rất lo

Không có sao bạn.

Uhmuhmwebx999
05-10-2020, 16:10
Không có sao thật hả anh , em lo quá, em lo bị người ta quẹt vào mình, vì lúc người ta đưa , em thấy tay em khá rát, đau! Anh Tuấn tư vấn vậy là em yên tâm rồi

Uhmuhmwebx999
05-10-2020, 16:11
Em cảm ơn anh rất nhiều

Uhmuhmwebx999
05-10-2020, 16:12
Nãy em còn lo bị người ta quẹt kim đó anh hic

Tuanmecsedec
05-10-2020, 16:15
Nãy em còn lo bị người ta quẹt kim đó anh hic

Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa bạn không có nguy cơ.

Uhmuhmwebx999
05-10-2020, 16:26
Dạ, trong trường hợp đấy, có quẹt kim cũng không có nguy cũng không có nguy cơ đúng không anh !;

Tuanmecsedec
05-10-2020, 16:39
Dạ, trong trường hợp đấy, có quẹt kim cũng không có nguy cũng không có nguy cơ đúng không anh !;

Tuanmecsedec đề này bạn đọc lại những gì đã được tư vấn,bạn không được Spam bài nữa.

Uhmuhmwebx999
07-10-2020, 20:40
https://imgur.com/gallery/9BYkyY7 hình vết thương nè anh ơi , nhìn nó như vết quẹt kim không anh

Tuanmecsedec
07-10-2020, 21:50
https://imgur.com/gallery/9BYkyY7 hình vết thương nè anh ơi , nhìn nó như vết quẹt kim không anh

Chủ đề không cần tư vấn nữa.

Uhmuhmwebx999
08-10-2020, 19:52
https://www.upsieutoc.com/image/zF00aA

Đây có phải vết quẹt hay đâm kim không ạ! Hic , hôm trước em có giúp 1 người cầm đồ để thử, người lạ ngoài đường lúc em đang đi mua đồ ăn , lúc đấy ngón tay em rất rát, xem lại thì có chảy máu, tróc cả da , hôm nay vết thương nó như thế này, thật sự lúc đấy em không nhớ chính xác, em chỉ nhớ em cầm giùm đồ cho người ta , vài giây sau , ngón tay em rất rát, em kiểm tra liền, thì nó trở tróc miếng da , rồi chảy máu, mà tróc da theo dạng hình tròn, em chỉ muốn hỏi là, hình dạng vết thương vậy giống đâm kim hay quẹt kim không ạ, và có nguy cơ lây nhiễm khi bị quẹt hay đâm kim thế không ạ.

Uhmuhmwebx999
08-10-2020, 19:53
https://www.upsieutoc.com/image/zF00aA hình đây ạ