PDA

View Full Version : Gay massage

Cantuvangiupa
05-10-2020, 15:02
Hi các anh, em nhờ các anh tư vấn giúp em ạ.

Thứ 6 vừa rồi em có đi massage nam, sau đó nhân viên massage nam có lấy tay cầm 2 dương vật và sục cùng 1 lúc, cả 2 cùng xuất tinh 1 lúc và tinh dịch dính trên đầu dương vật của nhau. Em lo lắng quá. Có nguy cơ không ạ ?

Mong nhận được sự tư vấn của các anh.

Cantuvangiupa
05-10-2020, 15:43
Bên cạnh đó giữa em và bạn massage ấy (Nam) có Oral sex nữa nhưng không quan hệ qua đường hậu môn ạ. Mong các anh tư và giúp em ạ. Do 8h tối nay em hết 72h nên rất lo lắng và mong nhận được sự tư vấn của các anh.

Em xin cảm ơn.

Tuanmecsedec
05-10-2020, 15:49
Bên cạnh đó giữa em và bạn massage ấy (Nam) có Oral sex nữa nhưng không quan hệ qua đường hậu môn ạ. Mong các anh tư và giúp em ạ. Do 8h tối nay em hết 72h nên rất lo lắng và mong nhận được sự tư vấn của các anh.

Em xin cảm ơn.

Những gì bạn kể chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác,còn HIV thì không sao.

Cantuvangiupa
05-10-2020, 15:55
Dạ yếu tố dưới đây cũng không sao phải không anh Tuấn ? Em xin lỗi do em ghi thành 2 tin nên sợ anh đọc sót ạ. Em cảm ơn anh.

"Thứ 6 vừa rồi em có đi massage nam, sau đó nhân viên massage nam có lấy tay cầm 2 dương vật và sục cùng 1 lúc, cả 2 cùng xuất tinh 1 lúc và tinh dịch dính trên đầu dương vật của nhau. Em lo lắng quá. Có nguy cơ không ạ ?"

Tuanmecsedec
05-10-2020, 15:58
Dạ yếu tố dưới đây cũng không sao phải không anh Tuấn ? Em xin lỗi do em ghi thành 2 tin nên sợ anh đọc sót ạ. Em cảm ơn anh.

"Thứ 6 vừa rồi em có đi massage nam, sau đó nhân viên massage nam có lấy tay cầm 2 dương vật và sục cùng 1 lúc, cả 2 cùng xuất tinh 1 lúc và tinh dịch dính trên đầu dương vật của nhau. Em lo lắng quá. Có nguy cơ không ạ ?"

Không có sao bạn.

Cantuvangiupa
05-10-2020, 15:59
Dạ em cảm ơn anh nhiều ạ.