PDA

View Full Version : Quan hệ bằng miệng với gái massage trong khi mồm bị nhiệt miệng

Concanho
09-10-2020, 04:43
Chào anh chị. Mấy hôm trc em có đi massage và có 69 với nhân viên khá lâu. Trong khi miệng em đang bị nhiệt miệng ở môi. Như vậy em có nguy cơ nhiễm hiv ko ạ. Em cảm ơn.

Tuanmecsedec
09-10-2020, 06:19
Chào anh chị. Mấy hôm trc em có đi massage và có 69 với nhân viên khá lâu. Trong khi miệng em đang bị nhiệt miệng ở môi. Như vậy em có nguy cơ nhiễm hiv ko ạ. Em cảm ơn.

Bạn có nguy cơ các bệnh tình dục,còn HIV thì không sao.

Concanho
13-10-2020, 20:40
Bạn có nguy cơ các bệnh tình dục,còn HIV thì không sao.

Dạ, vết thương hở trên miênhg của em tiếp xúc trực tiếp với dịch AD của nhan viên masage thì có ngua cơ ko ạ.

Charles
13-10-2020, 21:18
Dạ, vết thương hở trên miênhg của em tiếp xúc trực tiếp với dịch AD của nhan viên masage thì có ngua cơ ko ạ.

Nốt nhiệt miệng không phải vết thương hở, bạn không có nguy cơ Hiv trong trường hợp này.

Concanho
14-10-2020, 08:08
Cảm ơn anh chị đã tư vấn. Cho em hỏi thêm là làm sao để phât hiện lậu ở miệng ạ. Hiện tại em bị sốt, ớn lạnh, đau hàn, đau tai và đau họng.

Nguyen Ha
14-10-2020, 09:49
Cảm ơn anh chị đã tư vấn. Cho em hỏi thêm là làm sao để phât hiện lậu ở miệng ạ. Hiện tại em bị sốt, ớn lạnh, đau hàn, đau tai và đau họng.

Lậu ở họng rất dễ nhầm với các bệnh thông thường khác, muốn chắc chắn thì bạn nên đi khám bs.