PDA

View Full Version : Tư vấn giúp em với ạ !

Dasai
09-10-2020, 19:05
Hôm qua !! Em có gọi gmd trên web và gmd chỉ kích dục bằng tay và có dùng ngực cạ và dương vật em và có liếm bùi , bụng và thân dương vật .
Hành vi của em có thể bị nhiễm hiv hay các bệnh xã hội khác không .
Em cảm ơn !!

Tuanmecsedec
09-10-2020, 19:20
Hôm qua !! Em có gọi gmd trên web và gmd chỉ kích dục bằng tay và có dùng ngực cạ và dương vật em và có liếm bùi , bụng và thân dương vật .
Hành vi của em có thể bị nhiễm hiv hay các bệnh xã hội khác không .
Em cảm ơn !!

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ bệnh nào hết.

Dasai
09-10-2020, 19:46
Cho em hỏi thêm là miễn là qhtd có sử dụng bao cao su thì an toàn với H và các bệnh xã hội phải không ạ !!

Tuanmecsedec
09-10-2020, 20:19
Cho em hỏi thêm là miễn là qhtd có sử dụng bao cao su thì an toàn với H và các bệnh xã hội phải không ạ !!

Đúng rồi bạn.

Dasai
10-10-2020, 15:59
Anh tuấn anh xem lại hành vi của em với ạ !! Em sắp hết 72h vàng rồi ạ ... Là em có để cho gmd kích dục bằng tay và gmd có liếm bùi , háng , liếm rất nhiều chổ từ mu cho đến rún em !! Và sau đó dùng đầu ti cạ vào dương vật em cho đến khi em xuất tinh !! Anh tư vấn giúp em có cần dùng pep ở 49h ko ạ !!

Tuanmecsedec
10-10-2020, 16:07
Anh tuấn anh xem lại hành vi của em với ạ !! Em sắp hết 72h vàng rồi ạ ... Là em có để cho gmd kích dục bằng tay và gmd có liếm bùi , háng , liếm rất nhiều chổ từ mu cho đến rún em !! Và sau đó dùng đầu ti cạ vào dương vật em cho đến khi em xuất tinh !! Anh tư vấn giúp em có cần dùng pep ở 49h ko ạ !!

Tuanmecsedec khẳng định lần nữa bạn không có nguy cơ.

Simon
10-10-2020, 19:13

Hoàn toàn không có nguy cơ