PDA

View Full Version : quan hệ với gái mại dâm ko an toàn :(

oneone
07-01-2014, 13:53
Chào các anh các chị . Chả là hơn 1 tháng trước em có đi uống rượu say và bạn bè có rủ đi chơi gái md

Cô ấy lại đúng kỳ đèn đỏ nên có máu, em có dùng BCS trong lúc quan hệ, nhưng khi quan hệ song trên phần bụng của em có dính máu của cô gái kia.

Lúc em đi rửa thì máu ở trên bụng chảy xuống Dương vật của em, như vậy em có nguy cơ nhiễm HIV ko ạ.

Và hơn 1 tháng rồi liệu em có thể làm xét nghiệm được chưa.

Hiện tại tâm trạng em rất hoang mang và hoảng loạn. Em không còn tâm trạng để làm bất cứ 1 việc gì nữa.

đây là lần đầu tiên em có qh với gái mại dâm, nên ko có kinh nghiệm xử lý nên rất lo lắng.

Mong anh chị giúp đỡ ! Em xin cảm ơn ạ !

songchungvoi_HIV
07-01-2014, 13:57
Chào các anh các chị . Chả là hơn 1 tháng trước em có đi uống rượu say và bạn bè có rủ đi chơi gái md

Cô ấy lại đúng kỳ đèn đỏ nên có máu, em có dùng BCS trong lúc quan hệ, nhưng khi quan hệ song trên phần bụng của em có dính máu của cô gái kia.

Lúc em đi rửa thì máu ở trên bụng chảy xuống Dương vật của em, như vậy em có nguy cơ nhiễm HIV ko ạ.

Hiện tại tâm trạng em rất hoang mang và hoảng loạn. Em không còn tâm trạng để làm bất cứ 1 việc gì nữa.

đây là lần đầu tiên em có qh với gái mại dâm, nên ko có kinh nghiệm xử lý nên rất lo lắng.

Bạn QHTD có BCS là an toàn, trường hợp bạn kể k có nguy cơ, bởi rữa với nước thì nó trôi xuống cống, chứ k có chuyện rữa xong nước trụ lại DV. Nước chứ k phải keo con chó hay keo vá xe mà nó bám lại DV, bạn yên tâm, bạn hoàn toàn k có nguy cơ với HIV

Nguyen Ha
07-01-2014, 13:59

Chào bạn!
Quan trọng là khi quan hệ bạn có dùng bao cao su là bạn an toàn
Trường hợp khi đi rửa máu trên bụng chảy xuống DV như bạn nói cũng không có nguy cơ với HIV.
Tóm lại những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV, bạn không cần xét nghiệm.

trungan1987
07-01-2014, 14:01

Chào bạn... quan trọng làm bạn qh có dùng bcs... bcs ko rách ko tuột... => ko có nguy cơ...
Còn việc bạn sợ trên phần bụng của bạn có dính máu của cô gái kia rồi rửa chảy xuống DV thì ko sao bạn ah...
Bạn ko có nguy cơ... nên ko cần phải xn...

oneone
07-01-2014, 14:05
Bạn QHTD có BCS là an toàn, trường hợp bạn kể k có nguy cơ, bởi rữa với nước thì nó trôi xuống cống, chứ k có chuyện rữa xong nước trụ lại DV. Nước chứ k phải keo con chó hay keo vá xe mà nó bám lại DV, bạn yên tâm, bạn hoàn toàn k có nguy cơ với HIV

Vì lúc rửa vết máu trên bụng, em đứng dùng vòi hoa sen nên máu có chảy vào DV, và trên đùi em lại có 1 nốt mụn bé mới nặn nữa. Lúc đó hoảng quá nên em vội rửa với nước rất nóng và xà phòng. Như vậy là em ko có nguy cơ chứ ạ. Cảm ơn anh rất nhiều !

songchungvoi_HIV
07-01-2014, 14:10
Vì lúc rửa vết máu trên bụng, em đứng dùng vòi hoa sen nên máu có chảy vào DV, và trên đùi em lại có 1 nốt mụn bé mới nặn nữa. Lúc đó hoảng quá nên em vội rửa với nước rất nóng và xà phòng. Như vậy là em ko có nguy cơ chứ ạ. Cảm ơn anh rất nhiều !
Bạn yên tâm, Máu hòa với nước rùi trôi xuống cống, chứ nó k trôi ngược vào lỗ sáo, bạn nghĩ sao với áp lực nước từ trên cao bắn vào người rùi cuốn mọi thức theo lực hút trái đất. Bạn rữa bằng vòi sen chứ k phải nhiễu từng giọt nước để rữa. Ok?

oneone
07-01-2014, 14:18
Thế là em đã giải tỏa được tâm lý lo lắng , mất ăn mất ngủ cả tháng qua. Chắc từ h chừa ko dám nữa tái phạm nữa. Một lần nữa cảm ơn các anh các chị rất nhiều đã tư vấn giúp em !

Tuanmecsedec
07-01-2014, 14:24

Bạn hoàn toàn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.Quan trọng khi quan hệ bạn có dùng bao cao su là được.

oneone
07-01-2014, 21:13
Bạn hoàn toàn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.Quan trọng khi quan hệ bạn có dùng bao cao su là được.

Em quên chưa đính chính là lúc em rửa máu dính trên bụng(cũng khá nhiều) máu chảy vào DV(lúc đấy lộ quy đầu, và có chảy vào quy đầu), như vậy liệu có nguy cơ lây nhiễm không ạ. Hiện tại em có bị viêm họng, nổi hạch ở dưới cằm, có hiện tượng nấm lưỡi, buổi tối ngủ hay bị tê tay, đau đầu, người mệt mỏi :(

Tuanmecsedec
07-01-2014, 21:14
Em quên chưa đính chính là lúc em rửa máu dính trên bụng(cũng khá nhiều) máu chảy vào DV(lúc đấy lộ quy đầu, và có chảy vào quy đầu), như vậy liệu có nguy cơ lây nhiễm không ạ. Hiện tại em có vị viêm họng, nổi hạch ở cằm, có hiện tượng nấm lưỡi, buổi tối ngủ hay bị tê tay, người mệt mỏi :(

Khi bạn rửa lẫn lộn với nước không làm lây nhiễm HIV.

songchungvoi_HIV
07-01-2014, 21:15
Em quên chưa đính chính là lúc em rửa máu dính trên bụng(cũng khá nhiều) máu chảy vào DV(lúc đấy lộ quy đầu, và có chảy vào quy đầu), như vậy liệu có nguy cơ lây nhiễm không ạ. Hiện tại em có bị viêm họng, nổi hạch ở dưới cằm, có hiện tượng nấm lưỡi, buổi tối ngủ hay bị tê tay, đau đầu, người mệt mỏi :(
Bạn k có nguy cơ, bạn đọc lại từ đầu đi. Bạn mún xem các biểu hiện mà bạn nói k? songchung cho bạn xem tài liệu, đảm bảo bạn xem xong bạn ói lun, khỏi ăn cum

oneone
07-01-2014, 21:16
Khi bạn rửa lẫn lộn với nước không làm lây nhiễm HIV.

như vậy là em có thể yên tâm đc rồi . Cảm ơn anh rất nhiều ạ !

oneone
07-01-2014, 21:18
Bạn k có nguy cơ, bạn đọc lại từ đầu đi. Bạn mún xem các biểu hiện mà bạn nói k? songchung cho bạn xem tài liệu, đảm bảo bạn xem xong bạn ói lun, khỏi ăn cum
Hihi chắc là em có thể yên tâm đc rồi ạ. Cảm ơn anh nhìu nhìu !

HIV/AIDS.
07-01-2014, 21:18
như vậy là em có thể yên tâm đc rồi . Cảm ơn anh rất nhiều ạ !
trường hợp của em ko có nguy cơ nên ko cần Xn

songchungvoi_HIV
07-01-2014, 21:20
Hihi chắc là em có thể yên tâm đc rồi ạ. Cảm ơn anh nhìu nhìu !
Sao mún xem Nấm Lưỡi của người bị Aids, Hạch của người Aids k? songchung gởi cho xem

oneone
07-01-2014, 21:23
Sao mún xem Nấm Lưỡi của người bị Aids, Hạch của người Aids k? songchung gởi cho xem

Dạ anh gửi vào hộp thư cho em nha. EM cũng mún bít để xem mình có bị ko.

À cho em hỏi luôn là tình huống như trên em có bị mắc lậu, giang mai,viêm gan B hay sùi mào gà ko ạ.

songchungvoi_HIV
07-01-2014, 21:31
Dạ anh gửi vào hộp thư cho em nha. EM cũng mún bít để xem mình có bị ko.

À cho em hỏi luôn là tình huống như trên em có bị mắc lậu, giang mai,viêm gan B hay sùi mào gà ko ạ.
Bạn k hề có nguy cơ cho cả HIV và STDs. Bạn xem tài liệu sau:
Chủ đề: Nhiễm khuẩn do CMV (http://diendanhiv.vn/threads/5344-Nhiem-khuan-do-CMV)Chủ đề: Nhiễm nấm sâu trên bệnh nhân HIV/AIDS (http://diendanhiv.vn/threads/4017-Nhiem-nam-sau-tren-benh-nhan-HIV-AIDS)Chủ đề: Bệnh do nấm penicillium marneffei (http://diendanhiv.vn/threads/5353-Benh-do-nam-penicillium-marneffei)Chủ đề: Hội chứng màng não. (http://diendanhiv.vn/threads/5299-Hoi-chung-mang-nao)Chủ đề: Lao là gì? (http://diendanhiv.vn/threads/6001-Lao-la-gi)

oneone
07-02-2014, 06:29
Tính đến hôm này là dc 70 ngày. hiện tại em đang bị sốt 37,2 độ, ăn không tiêu, bụng chướng, đi ngoài liên tục, nôn và buồn nôn. nên em rất lo lắng.

Lúc quan hệ máu kn của cô gái đó chảy xuống lỗ hậu môn của em thì có bị lây hiv ko ạ, và em cũng ko bít là bcs có bị rách ko :(

Tuanmecsedec
07-02-2014, 06:33
Tính đến hôm này là dc 70 ngày. hiện tại em đang bị sốt 37,2 độ, ăn không tiêu, bụng chướng, đi ngoài liên tục, nôn và buồn nôn. nên em rất lo lắng.

Lúc quan hệ máu kn của cô gái đó chảy xuống lỗ hậu môn của em thì có bị lây hiv ko ạ, và em cũng ko bít là bcs có bị rách ko :(

Bạn yên tâm những gì được tư vấn không có nguy cơ.Máu có chảy xuống hậu môn bạn cũng không có nguy cơ.Vì hậu môn không phải là một vết thương hở.Bạn yên tâm không cần lo lắng.

Vấn đề 37,2 độ không gọi là sốt bạn,đây là nhiệt độ bình thường.

oneone
07-02-2014, 06:40
Bạn yên tâm những gì được tư vấn không có nguy cơ.Máu có chảy xuống hậu môn bạn cũng không có nguy cơ.Vì hậu môn không phải là một vết thương hở.Bạn yên tâm không cần lo lắng.

Vấn đề 37,2 độ không gọi là sốt bạn,đây là nhiệt độ bình thường.

Dạ em cảm ơn anh rất nhiều.

songchungvoi_HIV
07-02-2014, 07:48

37,2 độ là nhiệt độ bình thường của cơ thể bạn iu. HM luôn được đóng chặt khi và chỉ khi cần sử dụng mới mở, máu chả xuống HM cũng k khát gì lúc bạn tắm dội nước. Nó đâu có thẩm thấu vào được bạn iu. Bạn hoàn toàn k có nguy cơ.
Nôn và buồn nôn, bụng chướng là biểu hiện của đau dạ dày và rối loạn tiêu hóa, vui lòng đi gặp bác sĩ dùm

oneone
09-02-2014, 06:53
37,2 độ là nhiệt độ bình thường của cơ thể bạn iu. HM luôn được đóng chặt khi và chỉ khi cần sử dụng mới mở, máu chả xuống HM cũng k khát gì lúc bạn tắm dội nước. Nó đâu có thẩm thấu vào được bạn iu. Bạn hoàn toàn k có nguy cơ.
Nôn và buồn nôn, bụng chướng là biểu hiện của đau dạ dày và rối loạn tiêu hóa, vui lòng đi gặp bác sĩ dùm

vừa đọc bài viết của anh là" Rách BCS thì DV ló hẳn ra và DV mát mẽ như bạn mặc chiếc áo rách thì tại điểm rách sẽ mát. " Em thấy lo quá vì hôm đó lúc đang qh thì em thấy DV mình tự nhiên mát như kiểu bị trượt ra ngoài, em ngó xuống nhìn thì vẫn ở trong AD của GMD. QH song em lại ko kiểm tra bcs nữa :((.

Cho em hỏi bjo được 10 tuần làm xét nghiệm đc chưa, và chọn phương pháp xét nghiệm nào an toàn nhất ạ.

Cứ tình trạng thế này em mệt mỏi đến chết mất :(

trungan1987
09-02-2014, 06:57
vừa đọc bài viết của anh là" Rách BCS thì DV ló hẳn ra và DV mát mẽ như bạn mặc chiếc áo rách thì tại điểm rách sẽ mát. " Em thấy lo quá vì hôm đó lúc đang qh thì em thấy DV mình tự nhiên mát như kiểu bị trượt ra ngoài, em ngó xuống nhìn thì vẫn ở trong AD của GMD. QH song em lại ko kiểm tra bcs nữa :((.

Cho em hỏi bjo được 10 tuần làm xét nghiệm đc chưa, và chọn phương pháp xét nghiệm nào an toàn nhất ạ.

Nếu bcs mà rách là biết ngay bạn ah...
10 tuần bạn có thể đi xn để giả tỏa tâm lý... bạn xn Anti HIV tìm kháng thể...

oneone
09-02-2014, 07:07
Nếu bcs mà rách là biết ngay bạn ah...
10 tuần bạn có thể đi xn để giả tỏa tâm lý... bạn xn Anti HIV tìm kháng thể...

Cảm ơn anh rất nhiều!

Lúc đó em say nên ko để ý gì, qh giửa chừng thì DV bị sìu,ko xuất tinh, em mắt nhắm mắt mở tuốt BCS vứt luôn.

Sang tuần chắc em phải đi xét nghiệm, chỉ mong kết quả âm tính với mình. 10 tuần ngủ ko chợp mắt nổi mới thấy ân hận vì những điều mình đã làm :(

Nguyen Ha
09-02-2014, 07:37
Cảm ơn anh rất nhiều!

Lúc đó em say nên ko để ý gì, qh giửa chừng thì DV bị sìu,ko xuất tinh, em mắt nhắm mắt mở tuốt BCS vứt luôn.

Sang tuần chắc em phải đi xét nghiệm, chỉ mong kết quả âm tính với mình. 10 tuần ngủ ko chợp mắt nổi mới thấy ân hận vì những điều mình đã làm :(
Trường hợp của bạn xét nghiệm chỉ để giải tỏa tâm lý.

songchungvoi_HIV
09-02-2014, 08:57

Muốn XN giải tỏa tâm lý thì XN HIV Ab (Tìm Kháng Thể)sau 10 tuần

Tuanmecsedec
09-02-2014, 09:34
Cảm ơn anh rất nhiều!

Những gì bạn được tư vấn thì yên tâm đi.Nếu tâm lý bạn lo lắng thì 10 tuần bạn có thể đi xét nghiệm được rồi.

dragon
09-02-2014, 10:03
những gì bạn kể đã được mọi người tư vấn rồi, bạn yên tâm đi

oneone
09-02-2014, 19:55
Cảm ơn các anh, các chị trong diễn đàn đã nhiệt tình tư vấn cho em . Chắc là ngày mai em đi xét nghiệm.