PDA

View Full Version : Quan hệ với GMD, có bao csu

Lolam321
01-11-2020, 13:08
Kính gửi các anh chị admin
Chả là em có quan hệ qua đêm với GMD.
TH1: GMD đeo bao cho em rồi BJ khoảng 1 phút xong dùng bao đó quan hệ luôn. Sau khi quan hệ e cũng không để ý là bao có rách hay ko nữa. Em lo là dùng bao đã qua BJ ko biết có bị sao không ạ?
TH2: lần qusn hệ sau đó không BJ nữa nhưng mãi e không ra được nên có bỏ bao ra dùng tay, cũng không ra được nên lại đeo bao vào quan hệ. Thay đến 5 cái bao như vậy mới ra được. Em hỏi là thay nhiều bao và dùng tay dính dịch thay bao và HJ nhiều như vậy liệu có nguy cơ không ạ?
Em cảm ơn các anh chị nhiều ạ.

Tuanmecsedec
01-11-2020, 14:27
Kính gửi các anh chị admin
Chả là em có quan hệ qua đêm với GMD.
TH1: GMD đeo bao cho em rồi BJ khoảng 1 phút xong dùng bao đó quan hệ luôn. Sau khi quan hệ e cũng không để ý là bao có rách hay ko nữa. Em lo là dùng bao đã qua BJ ko biết có bị sao không ạ?
TH2: lần qusn hệ sau đó không BJ nữa nhưng mãi e không ra được nên có bỏ bao ra dùng tay, cũng không ra được nên lại đeo bao vào quan hệ. Thay đến 5 cái bao như vậy mới ra được. Em hỏi là thay nhiều bao và dùng tay dính dịch thay bao và HJ nhiều như vậy liệu có nguy cơ không ạ?
Em cảm ơn các anh chị nhiều ạ.

Những gì bạn kể chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác,còn HIV thì không có sao.

Lolam321
01-11-2020, 16:04
Những gì bạn kể chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác,còn HIV thì không có sao.

Dạ em cảm ơn anh ạ. Em chỉ lo là GMD cầm bao cao su và dính dịch âm đạo rồi lại HJ cho em nhiều lần (5 lần liên tục) , DV của em cũng bị rát và phồng lên ạ ( không chảy máu ạ).

Tuanmecsedec
01-11-2020, 19:53
Dạ em cảm ơn anh ạ. Em chỉ lo là GMD cầm bao cao su và dính dịch âm đạo rồi lại HJ cho em nhiều lần (5 lần liên tục) , DV của em cũng bị rát và phồng lên ạ ( không chảy máu ạ).

Không có sao bạn.

Lolam321
02-11-2020, 06:25
Không có sao bạn.

Dạ em cảm ơn anh ạ. Em bị kiểu như ám ảnh, lo sợ bị hiv nên đầu óc lúc nào cũng chỉ nghĩ đến nó từ hôm đó thôi anh ạ.