PDA

View Full Version : Anh Tuấn với mọi người cho em hỏi về HIV ạ em lo quá

only
01-11-2020, 20:04
Hôm qua ngày 31/10/2020 em và bạn gái em iu nhau được 6 tháng sau đó dẫn đến quan hệ tình dục . Lúc quan hệ em đeo bcs trước lúc quan hệ được tầm 4/5 phút là e xuất tinh vào trong bcs em tháo ra cẩn thận nhưng quên không để ý có thủng hay rách không chỉ thấy toàn tinh dịch đọng lại phần đầu chứa . Sau đó em vào rửa qua tay và tay tháo bcs xịt nước rửa đầu dương vật và lấy ít dầu gội rửa qua phần dương vật là lông . Sau nó ny e cũng vô xịt qua nước rửa . Xong em nằm ngửa trên giường và cô ý leo lên giường nằm trên người em em ko biết đầu dương vật có chạm qua vào âm đạo cô ý không và cô ý lấy môi mút môi dưới em có lạnh lạnh của nước bọt . Mút 1 cái vì lần đầu em đẩy cô ý ra và vào phòng vệ sinh ngậm và nhổ ra súc miệng qua nước lại . Gạc nhổ 4/5 cái . Và rồi cô ý ngồi nói thật với em là Bố cô ý chết vì HIV lúc cô 4 tuổi và nghe mẹ kể lại bị ống tiêm của bố đâm vào cô ý cũng lây của bố . Cô ý xin lỗi e
1 tiếng sẻ ngang tai em sợ quá các anh ạ
Vậy mọi người cho em hỏi hành vi của em có bị lấy nhiễm HIV không ạ . Nếu lúc tháo bcs mà vô tình cô ý nằm lên chạm qua vào âm đạo có bị nhiễm ko . Và dịch cô gái dính vào phần ko có bcs bảo vệ tồn tại được bao lâu ạ .
em xin cảm ơn . Có j luang túng ae cho em xin lỗi do em lo quá các anh ơi huhu

Tuanmecsedec
01-11-2020, 20:24
Hôm qua ngày 31/10/2020 em và bạn gái em iu nhau được 6 tháng sau đó dẫn đến quan hệ tình dục . Lúc quan hệ em đeo bcs trước lúc quan hệ được tầm 4/5 phút là e xuất tinh vào trong bcs em tháo ra cẩn thận nhưng quên không để ý có thủng hay rách không chỉ thấy toàn tinh dịch đọng lại phần đầu chứa . Sau đó em vào rửa qua tay và tay tháo bcs xịt nước rửa đầu dương vật và lấy ít dầu gội rửa qua phần dương vật là lông . Sau nó ny e cũng vô xịt qua nước rửa . Xong em nằm ngửa trên giường và cô ý leo lên giường nằm trên người em em ko biết đầu dương vật có chạm qua vào âm đạo cô ý không và cô ý lấy môi mút môi dưới em có lạnh lạnh của nước bọt . Mút 1 cái vì lần đầu em đẩy cô ý ra và vào phòng vệ sinh ngậm và nhổ ra súc miệng qua nước lại . Gạc nhổ 4/5 cái . Và rồi cô ý ngồi nói thật với em là Bố cô ý chết vì HIV lúc cô 4 tuổi và nghe mẹ kể lại bị ống tiêm của bố đâm vào cô ý cũng lây của bố . Cô ý xin lỗi e
1 tiếng sẻ ngang tai em sợ quá các anh ạ
Vậy mọi người cho em hỏi hành vi của em có bị lấy nhiễm HIV không ạ . Nếu lúc tháo bcs mà vô tình cô ý nằm lên chạm qua vào âm đạo có bị nhiễm ko . Và dịch cô gái dính vào phần ko có bcs bảo vệ tồn tại được bao lâu ạ .
em xin cảm ơn . Có j luang túng ae cho em xin lỗi do em lo quá các anh ơi huhu
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

only
01-11-2020, 20:46
Anh cho e hỏi nốt câu hỏi éo le này tí ạ . Mong anh giúp 1 câu này nữa e lo quá và e có trót dại . E hứa thè sẽ ko lặp lại nữa
( Sau khi quan hệ như vậy xong cãi nhau rồi đi về )
Sau khoảng 2 tiếng e quyết định iu cô gái mà thương thầm e mấy năm qua . Và e nói có bầu xong cưới cô bé ý đồng ý và rồi bọn e cũng quan hệ ko dùng bao ( tại vì cô gái gần nhà lên e biết và vẫn còn trong trắng )
Và rồi e nghĩ lại lúc e quan hệ vs ny e tay cầm bcs rửa qua và chạm vào đầu dương vật rửa nước và cho dầu gội vào , với lúc cô ý đề lên e vô tình chạm vào cửa âm đạo cô ý ở đầu sáo chả hạn ( Với phần không sử dụng bcs là phần gốc dương vật hay lông dương vật bị dính dịch âm đạo của cô ny nhiễm HIV đó ) sau 2 tiếng quan hệ vs cô gái e quyết định iu là cưới đó thì anh cho e hỏi
Như vậy cô gái gần nhà e có bị lây nhiễm HIV cuả cô bạn gái e không
-
Bây giờ e lo lắm anh ạ . 2 ngày nay e trầm cảm khóc suốt vì sự thiếu hiểu biết , bồng bột , và sợ hại cô bé gần nhà ý
em lo nắng lắm mong là cô bé gần nhà ko sao e sẽ thương cô ý . Và không làm j tổn thương cô ý nữa .
Càng nghĩ e càng cảm thấy mình là thằng đàn ông tồi
( Còn bạn gái 6 tháng của e chính sác bị hiv rồi a ) mẹ cô ý cũng khảng định . Mà sao ác vậy ko nói cho e biết

only
01-11-2020, 20:50
Với lại ny e múi môi dưới của em . Có nước bọt cô ý cảm giác ơi nhiều ko biết có ngấm làm lây nhiễm HIV ko ạ
em lo cho cô bé gần nhà . E xin lỗi tất cả

only
01-11-2020, 21:27
Anh tuấn ơi ! Giúp e câu trên nữa thui em ko hỏi j nữa đâu ạ
mong anh giúp e cho kẻ dại dột này đi ạ
em cảm ơn a
em hứa ko tái phạm làm j sai trái để bù đắp những j mình làm

Tuanmecsedec
01-11-2020, 21:33
Anh tuấn ơi ! Giúp e câu trên nữa thui em ko hỏi j nữa đâu ạ
mong anh giúp e cho kẻ dại dột này đi ạ
em cảm ơn a
em hứa ko tái phạm làm j sai trái để bù đắp những j mình làm

Bạn không có nguy cơ đâu.

only
01-11-2020, 21:56
Bạn không có nguy cơ đâu.
Em cảm ơn anh
Vậy là em vs bạn gái gần nhà cả hai đều an toàn ạ
Mong là cả 2 bọn em ổn ạ
Em đội ơn anh nhiều

only
02-11-2020, 16:20
À anh tuấn ơi ! Còn viêm gan B hay C khả năng e nhiễm qua hôn 1 nụ hôn ý có bị dính ko ạ !

Tuanmecsedec
02-11-2020, 16:21
À anh tuấn ơi ! Còn viêm gan B hay C khả năng e nhiễm qua hôn 1 nụ hôn ý có bị dính ko ạ !

Không có sao đâu bạn.

only
02-11-2020, 16:33
Vâng ạ ! Em cảm ơn anh rất nhiều ạ