PDA

View Full Version : kim tiêm

Ham
03-11-2020, 16:25
Anh chị cho e hỏi nếu e có suy nghĩ k chính chắn thì bỏ qua cho em ạ
Chuyện là hôm nay em có vào ngân hàng để làm công việc thì khi ngồi xuốg 1 hàg ghế sofa thì không có gì đến khi về nhà em thấy hơi rát rát đau đau thì thấy có 1 vết đỏ dưới mông giốg vết kim tiêm lắm ạ..e sợ người khác để kim tiêm dưới ghế lắm ..anh chị tư vấn cho e với 😭😭

Tuanmecsedec
03-11-2020, 16:36
Chuyện là hôm nay em có vào ngân hàng để làm công việc thì khi ngồi xuốg 1 hàg ghế sofa thì không có gì đến khi về nhà em thấy hơi rát rát đau đau thì thấy có 1 vết đỏ dưới mông giốg vết kim tiêm lắm ạ..e sợ người khác để kim tiêm dưới ghế lắm ..anh chị tư vấn cho e với ������������

Tào lao quá bạn kim tiêm ở đâu mà trong ngân hàng.

Ham
03-11-2020, 16:51
Em sợ giống vụ kim tiêm trong rạp chiếu phim lúc trước đó ạ ..tại về nhà thấy rát nên mới xem thì thấy vết thương tròn đỏ nên e thấy hoang mang ạ

Charles
03-11-2020, 17:27
Chuyện là hôm nay em có vào ngân hàng để làm công việc thì khi ngồi xuốg 1 hàg ghế sofa thì không có gì đến khi về nhà em thấy hơi rát rát đau đau thì thấy có 1 vết đỏ dưới mông giốg vết kim tiêm lắm ạ..e sợ người khác để kim tiêm dưới ghế lắm ..anh chị tư vấn cho e với

Em sợ giống vụ kim tiêm trong rạp chiếu phim lúc trước đó ạ ..tại về nhà thấy rát nên mới xem thì thấy vết thương tròn đỏ nên e thấy hoang mang ạ

Bạn đang bị hoang tưởng nặng.