PDA

View Full Version : Quan hệ GMD có Bcs và os ko bcs

Anh cuong
16-11-2020, 21:35
Em có quan hệ gái mái dâm ít ngày. Lúc đầu GMD os bằng miệng cho em tầm 2 phút ko bcs . Dương vật em ko trầy sước . Sau em quan hệ và có dùng bao cao su. Tầm 5 phút thì dương vật em sìu và em lấy bao ra và sóc bằng tay của em cho em tự ra . Và sau đó em vào bơm nước kiểm tta bao cao su và không thấy bị rách hay thủng. Mong tư vấn là em có nguy cơ ko ạ.

Charles
16-11-2020, 21:36
Em có quan hệ gái mái dâm ít ngày. Lúc đầu GMD os bằng miệng cho em tầm 2 phút ko bcs . Dương vật em ko trầy sước . Sau em quan hệ và có dùng bao cao su. Tầm 5 phút thì dương vật em sìu và em lấy bao ra và sóc bằng tay của em cho em tự ra . Và sau đó em vào bơm nước kiểm tta bao cao su và không thấy bị rách hay thủng. Mong tư vấn là em có nguy cơ ko ạ.

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với Hiv.

Anh cuong
16-11-2020, 22:05
Em lo lắng 2 3 hôm nay rồi ạ. Không biết liệu có sao không. Em sợ tay em cầm bao rút ra rồi tiếp tục cầm vào dương vật nên sợ lây.

Tuanmecsedec
16-11-2020, 22:16
Em lo lắng 2 3 hôm nay rồi ạ. Không biết liệu có sao không. Em sợ tay em cầm bao rút ra rồi tiếp tục cầm vào dương vật nên sợ lây.

Bạn không có nguy cơ HIV,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Charles
16-11-2020, 22:20

Không có nguy cơ kiểu như vậy bạn.

Anh cuong
16-11-2020, 22:25
Bạn không có nguy cơ HIV,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Dạ có nguy cơ bệnh tình dục khác là bệnh gì ạ. Vi em mang bao ạ. Còn os thì dương vật em ko trầy sước gì ạ.

Charles
16-11-2020, 22:43
Dạ có nguy cơ bệnh tình dục khác là bệnh gì ạ. Vi em mang bao ạ. Còn os thì dương vật em ko trầy sước gì ạ.

Hành vi kích dục bằng miệng không có nguy cơ với Hiv, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác (lậu, giang mai, smg, viêm gan B...).

Anh cuong
16-11-2020, 23:00
Hành vi kích dục bằng miệng không có nguy cơ với Hiv, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác (lậu, giang mai, smg, viêm gan B...).

Khả năng lây bệnh tình dục khác có cao không ạ. Vì bạn ấy ó cho em tầm gần 2 phút mà dương vật em không bị trầy sước gì hết. Nếu miệng bạn ý không trầy sước gì thì có bị lây nhiểm không ạ

Charles
17-11-2020, 06:11
Khả năng lây bệnh tình dục khác có cao không ạ. Vì bạn ấy ó cho em tầm gần 2 phút mà dương vật em không bị trầy sước gì hết. Nếu miệng bạn ý không trầy sước gì thì có bị lây nhiểm không ạ

Thời gian tiếp xúc gần 2 phút thì khả năng lây các bệnh tình dục khác thấp. Tuy nhiên bạn vẫn cần kiểm tra các bệnh này.

Anh cuong
17-11-2020, 07:40
Thời gian tiếp xúc gần 2 phút thì khả năng lây các bệnh tình dục khác thấp. Tuy nhiên bạn vẫn cần kiểm tra các bệnh này.

Vậy bao lâu là đi xét nghiệm viêm gan b . Lậu . Giang mai. Smg

Tuanmecsedec
17-11-2020, 07:46
Vậy bao lâu là đi xét nghiệm viêm gan b . Lậu . Giang mai. Smg

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Anh cuong
19-11-2020, 18:25
Cho em hỏi . Bệnh sùi mào gà bao lâu là có triệu chứng. Vì em ms có 4 ngày mà em lo lắng em thử vạch dương vật ra coi thì thấy có thịt nhú nhỏ siu trồi lên . Không biết là sùi mào gà không hay là của dương vật em có sẳn. Ms có 4 ngày mà trồi lên rồi. Hoang mang quá ạ.

Tuanmecsedec
19-11-2020, 19:26
Cho em hỏi . Bệnh sùi mào gà bao lâu là có triệu chứng. Vì em ms có 4 ngày mà em lo lắng em thử vạch dương vật ra coi thì thấy có thịt nhú nhỏ siu trồi lên . Không biết là sùi mào gà không hay là của dương vật em có sẳn. Ms có 4 ngày mà trồi lên rồi. Hoang mang quá ạ.

Bạn không đọc những gì tư vấn hay sao mà hỏi lại câu này.

Anh cuong
25-11-2020, 18:57
cho em hỏi là nếu mới được 5 ngày mà thấy đầu dương vật có nổi mấy mẩn đỏ thì có phải triệu chứng của sùi mào gà chưa. chứ bệnh lậu hôm nay là 10 ngày rồi mà em đi tiểu bình thuờng không tiểu gắt hay ra mủ gì cả. còn bệnh sùi mào gà thì mới từ 4 đến 10 ngày nhưng mẫn đỏ ở quanh đầu dương vật thì có phải là sùi mào ra hay sao vì em hay máy mó nên ngày nào cũng rờ vào đó h nó đỏ lan ra quanh viền dương vật luôn ạ. em có đọc trên mạng thì triệu chứng sùi mào gà thì sau thời gian ủ bệnh mới có . chứ h mới có mấy ngày thì triệu chứng chưa có phải không ạ. nhờ mấy anh tư vấn giúp em với ạ. lo lắng quá

Tuanmecsedec
25-11-2020, 19:50
cho em hỏi là nếu mới được 5 ngày mà thấy đầu dương vật có nổi mấy mẩn đỏ thì có phải triệu chứng của sùi mào gà chưa. chứ bệnh lậu hôm nay là 10 ngày rồi mà em đi tiểu bình thuờng không tiểu gắt hay ra mủ gì cả. còn bệnh sùi mào gà thì mới từ 4 đến 10 ngày nhưng mẫn đỏ ở quanh đầu dương vật thì có phải là sùi mào ra hay sao vì em hay máy mó nên ngày nào cũng rờ vào đó h nó đỏ lan ra quanh viền dương vật luôn ạ. em có đọc trên mạng thì triệu chứng sùi mào gà thì sau thời gian ủ bệnh mới có . chứ h mới có mấy ngày thì triệu chứng chưa có phải không ạ. nhờ mấy anh tư vấn giúp em với ạ. lo lắng quá

Sùi mào gà biểu hiện từ 10 ngày trở đi bạn,còn muốn biết bị hay không thì đi khám khi có biểu hiện.

Anh cuong
26-11-2020, 11:30
Trường hợp em 30 ngày test nhanh hiv . Viêm gan b. Giang mai chốt được chưa ạ. Em hôm nay 11 ngày rồi

Nguyen Ha
26-11-2020, 13:42
Trường hợp em 30 ngày test nhanh hiv . Viêm gan b. Giang mai chốt được chưa ạ. Em hôm nay 11 ngày rồi

Chờ đủ 6 tuần.

Anh cuong
26-11-2020, 14:18
Riêng HIV thì trường hợp em có nguy cơ cao không ạ.

Tuanmecsedec
26-11-2020, 14:21
Riêng HIV thì trường hợp em có nguy cơ cao không ạ.

Ban quản trị tư vấn cho bạn với HIV là không có nguy cơ,bạn không chịu đọc hay sao.

Anh cuong
02-12-2020, 11:36
Cho em hỏi là hôn tầm 4 giây thì nguy cơ lây sùi mào gà ở miệng cao không ạ.

Tuanmecsedec
02-12-2020, 13:55

Không có sao bạn.

Charles
02-12-2020, 13:56

Chỉ 4s không sao bạn.

Anh cuong
07-12-2020, 08:57
Dạ hôm nay trong miệng ở trong môi dưới em có một cái mụt nước to tầm nửa ngón tay út . Mụt nước trắng em nặn thì nó vở nước ra . Em hoang mang quá hôm nay hơn 3 tuần rồi. Em sợ lây sùi mào gà quá ạ. Mụt nước trong có nước gióng như bị bỏng vậy. Ngủ dậy em mới sờ thì nó bể ra . Không thấy đau rát gì cả ạ.

Charles
07-12-2020, 09:29
Dạ hôm nay trong miệng ở trong môi dưới em có một cái mụt nước to tầm nửa ngón tay út . Mụt nước trắng em nặn thì nó vở nước ra . Em hoang mang quá hôm nay hơn 3 tuần rồi. Em sợ lây sùi mào gà quá ạ. Mụt nước trong có nước gióng như bị bỏng vậy. Ngủ dậy em mới sờ thì nó bể ra . Không thấy đau rát gì cả ạ.

Đó không phải SMG bạn.

Anh cuong
07-12-2020, 09:46
Dạ cho em hỏi nếu đã 1 tháng mà bệnh sùi mào gà 1 tháng thì đã có biểu hiện u sùi chưa ạ.

Charles
07-12-2020, 09:55
Dạ cho em hỏi nếu đã 1 tháng mà bệnh sùi mào gà 1 tháng thì đã có biểu hiện u sùi chưa ạ.

Nếu bị thì sau 10 ngày trở đi bắt đầu có biểu hiện rồi bạn.

Tuanmecsedec
07-12-2020, 14:01

Sùi mào gà biểu hiện từ 10>90 ngày.

Anh cuong
09-12-2020, 16:35
Dạ cho em hỏim tầm 5 tuần em xét nghiệm viêm gan b giang mai và hiv tét nhanh được chưa ạ.

Charles
09-12-2020, 17:47
Dạ cho em hỏim tầm 5 tuần em xét nghiệm viêm gan b giang mai và hiv tét nhanh được chưa ạ.

Test nhanh HIV phải từ 6 tuần trở đi.

Anh cuong
09-12-2020, 18:08
Test nhanh HIV phải từ 6 tuần trở đi.
Dạ cho em hỏi nếu 6 tuần tét nhanh mà âm tính hiv thì chính sác bao nhiêu % ạ

Tuanmecsedec
09-12-2020, 19:05
Dạ cho em hỏi nếu 6 tuần tét nhanh mà âm tính hiv thì chính sác bao nhiêu % ạ

Bạn có nguy cơ đâu mà xoắn.Nếu cảm thấy không tin thì bạn có quyền đi xét nghiệm.Với bạn thì Tuanmecsedec cảm thấy không tin tư vấn thì lên hỏi làm gì.

Anh cuong
09-12-2020, 19:22
em thấy có bán mấy que tét combo ag ab trên shopee . không biết mua trên mạng thế có đảm bảo không ạ. giá chỉ 120.000 . chứ nơi em có bệnh viện tỉnh quảng bình em sợ không có phương pháp đó.

Tuanmecsedec
09-12-2020, 19:42
em thấy có bán mấy que tét combo ag ab trên shopee . không biết mua trên mạng thế có đảm bảo không ạ. giá chỉ 120.000 . chứ nơi em có bệnh viện tỉnh quảng bình em sợ không có phương pháp đó.

Những đồ trên mạng không ai mà biết được nhé,muốn xét nghiệm thì nên vào bệnh viện.

Anh cuong
28-12-2020, 13:40
Em hôm nay 6 tuần đi xét nghiệm. HIV Ag/Ab miễn dịch tự động và HBsAg miễn dichh tự động. Âm tính. Và RPR định tính và định lượng âm tính. Liệu kết qyar ổn ko bs. Em sét nghiệm bệnh viện tỉnh

Tuanmecsedec
28-12-2020, 14:16
Em hôm nay 6 tuần đi xét nghiệm. HIV Ag/Ab miễn dịch tự động và HBsAg miễn dichh tự động. Âm tính. Và RPR định tính và định lượng âm tính. Liệu kết qyar ổn ko bs. Em sét nghiệm bệnh viện tỉnh

Ngay từ đầu ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn yên tâm kết quả này.