PDA

View Full Version : Không quan hệ tình dục

lamlai90
20-11-2020, 17:18
Anh chị cho em hỏi ạ. em mới quen cô bạn gái. Đêm qua em ở cùng cô ấy. nhưng cô ấy đến tháng. nên cô ấy chỉ kích dục bằng miệng cho em. Và tắm chung ạ. lúc tắm em có lấy tay kích thích âm đạo cho cô ấy. tay em không có vét sước nào cả ạ. anh chị cho em hỏi. HIV có lây gián tiếp k ạ. Lúc tắm chung lỡ tay cô ấy hoặc tay em có dịch âm đạo mà cầm vào dv của em thì có lây k ạ.

Charles
20-11-2020, 18:07
Anh chị cho em hỏi ạ. em mới quen cô bạn gái. Đêm qua em ở cùng cô ấy. nhưng cô ấy đến tháng. nên cô ấy chỉ kích dục bằng miệng cho em. Và tắm chung ạ. lúc tắm em có lấy tay kích thích âm đạo cho cô ấy. tay em không có vét sước nào cả ạ. anh chị cho em hỏi. HIV có lây gián tiếp k ạ. Lúc tắm chung lỡ tay cô ấy hoặc tay em có dịch âm đạo mà cầm vào dv của em thì có lây k ạ.

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

lamlai90
20-11-2020, 18:13
Những gì bạn kể không có nguy cơ.
Em cảm ơn ạ. tắm chung cũng vậy đúng k anh

Charles
20-11-2020, 18:14
Em cảm ơn ạ. tắm chung cũng vậy đúng k anh

Cũng không có nguy cơ.

lamlai90
20-11-2020, 18:46
Cũng không có nguy cơ.
Em cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
21-11-2020, 07:11

Bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác khi để kích dục bằng miệng.

lamlai90
21-11-2020, 08:43
Bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác khi để kích dục bằng miệng.
Dạ. em cảm ơn anh ạ