PDA

View Full Version : Kích thích bằng tay và miệng

tandylong
08-01-2014, 10:18
Anh tuấn cho em hỏi em kích thích AĐ bạn gái bằng tay và miệng thì liệu có nguy cơ không ạ? theo chiều từ nam sang nữ hay từ nữ sang nam thì thế nào ạ? Theo em biết thì nước bọt ko có nguy cơ nhựng dịch AĐ thì có???

songchungvoi_HIV
08-01-2014, 10:23
Anh tuấn cho em hỏi em kích thích AĐ bạn gái bằng tay và miệng thì liệu có nguy cơ không ạ? theo chiều từ nam sang nữ hay từ nữ sang nam thì thế nào ạ? Theo em biết thì nước bọt ko có nguy cơ nhựng dịch AĐ thì có???
Kích dục bằng tay là hành vi an toàn 100% = tự thủ dâm. Việc OS bằng lưỡi k có nguy cơ với HIV. Bạn gái bạn có bệnh STDs? Nếu có thì bạn dính chắc 100% STDs. Nguyên cục mồng gà 10kg mọc ngay cái lưỡi bạn

Charles
08-01-2014, 10:35

Kích dục bằng tay và miệng không có nguy cơ Hiv, nhưng kích dục bằng miệng có nguy cơ các bệnh STDs (Lậu, giang mai, mồng gà, viên gan B)

Tuanmecsedec
08-01-2014, 15:41

Bạn xem chủ đề này có giải thích rất rõ:

Chủ đề: cần anh Tuấn và các anh tư vấn nhân viên mát xa kích dục tay,hôn môi và cào (http://diendanhiv.vn/threads/7333-can-anh-Tuan-va-cac-anh-tu-van-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-tay-hon-moi-va-cao)

tandylong
08-01-2014, 16:31
Bạn xem chủ đề này có giải thích rất rõ:

Chủ đề: cần anh Tuấn và các anh tư vấn nhân viên mát xa kích dục tay,hôn môi và cào (http://diendanhiv.vn/threads/7333-can-anh-Tuan-va-cac-anh-tu-van-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-tay-hon-moi-va-cao)

ý em hỏi là kích thích AD bằng miệng, nếu như dịch âm đạo có virut thì lọt vào miệng đúng ko a? vậy có nguy cơ ko ạ? còn nước bọt thì ko có nguy cơ rồi

songchungvoi_HIV
08-01-2014, 16:33
ý em hỏi là kích thích AD bằng miệng, nếu như dịch âm đạo có virut thì lọt vào miệng đúng ko a? vậy có nguy cơ ko ạ? còn nước bọt thì ko có nguy cơ rồi
-Nước bọt mang tính chất acid nhẹ có trong miệng, và mạnh hơn chất acid chứa trong bao tử. Cả hai chất nầy là lợi khí, để tối thiểu hóa sự tấn công của các vi khuẩn

tandylong
08-01-2014, 16:45
Em tò mò muốn biết như vậy có nguy cơ không thôi ạ!

songchungvoi_HIV
08-01-2014, 17:05
Em tò mò muốn biết như vậy có nguy cơ không thôi ạ!
Trời trời, bạn đùa với BQT áh :khi875437::khi875437::khi875437:

tandylong
08-01-2014, 17:20
Có gì đâu ạ? Em hỏi thật mà!
Trời trời, bạn đùa với BQT áh :khi875437::khi875437::khi875437:

songchungvoi_HIV
08-01-2014, 17:21
Thế túm lại sao khi được chia sẻ thì bạn còn gì tì mò không?

Tuanmecsedec
08-01-2014, 17:23

Bạn tìm hiểu chính box này,có rất nhiều câu hỏi tương tự như bạn được tư vấn rất rõ ràng.

HIV/AIDS..
08-01-2014, 18:50
Nếu có virus lọt vào miệng thì nó cũng không thể lây được, lý do như các anh chị chia sẽ, nó lọt vào tới đâu đi chăng nữa thì cũng bị tái chính khi nó lọt tới dạ dày bởi acid dạ dày, em cứ an tâm nhé. nhưng không khuyến khích hành vi tình dục này vì có thể lây một số bệnh khác như đã nêu trên.

Nguyen Ha
08-01-2014, 18:57

Kích dục bằng tay và bằng miệng không có ngy cơ với HIV.