PDA

View Full Version : Anh Tuấn và mọi người giúp em

Duynguyen12
27-11-2020, 07:35
Vấn đề của em là lúc tháng 7 vừa rồi em cùng mấy người làm chung đi uống với nhau sau đó thì mấy ông anh có dẫn em đi massa, mọi chuyện vẫn vình thường cho đến lúc cô gái massa cho em đề xuất os lúc đó tại em cũng đang hăng quá nên đã chấp thuận, sau khi os khá lâu thì em ra thẳng vào miệng cô ấy nuốt luôn ạ, anh chị cho em hỏi vấn đề của em có nguy cơ với hiv không ạ? Mấy tháng nay em rất hoang mang, luôn để ý tình trạng sức khoẻ cũng bình thường, em lại có bệnh hay lo dẫn tới stress. Anh chị giải đáp giúp em

Tuanmecsedec
27-11-2020, 07:44
Vấn đề của em là lúc tháng 7 vừa rồi em cùng mấy người làm chung đi uống với nhau sau đó thì mấy ông anh có dẫn em đi massa, mọi chuyện vẫn vình thường cho đến lúc cô gái massa cho em đề xuất os lúc đó tại em cũng đang hăng quá nên đã chấp thuận, sau khi os khá lâu thì em ra thẳng vào miệng cô ấy nuốt luôn ạ, anh chị cho em hỏi vấn đề của em có nguy cơ với hiv không ạ? Mấy tháng nay em rất hoang mang, luôn để ý tình trạng sức khoẻ cũng bình thường, em lại có bệnh hay lo dẫn tới stress. Anh chị giải đáp giúp em

Với HIV thì không sao bạn.

Duynguyen12
27-11-2020, 09:09
100% là không sao hả anh, còn về các bệnh khác thì sao ạ??

Thanh Hiep
27-11-2020, 09:40
100% là không sao hả anh, còn về các bệnh khác thì sao ạ??
với hiv thì không sao, chỉ có nguy cơ với các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, sùi màu gà, viêm gan B thôi

Duynguyen12
27-11-2020, 18:53
Dạ em cảm ơn ạ, nhưng vẫn cứ thấy lo lo

Charles
27-11-2020, 21:51

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với Hiv.