PDA

View Full Version : Quan hệ không an toàn với gmd

Thangduong
28-11-2020, 22:00
Dear anh chị
Ngày 26.11 em có gặp gmd. Tại đây em có ấn dương vật vào trong âm đạo nhưng k vào được. Em ấn tầm 2p vẫn k vào được nhưng vẫn xuất tinh do yếu sinh lý. Gmd cũng nói là a chỉ đưa dc đầu dương vật vào trong.
A chị cho em hỏi em có nguy cơ nhiễm k ạ?
E cảm ơn mng nhiều lắm

Tuanmecsedec
29-11-2020, 06:23
Dear anh chị
Ngày 26.11 em có gặp gmd. Tại đây em có ấn dương vật vào trong âm đạo nhưng k vào được. Em ấn tầm 2p vẫn k vào được nhưng vẫn xuất tinh do yếu sinh lý. Gmd cũng nói là a chỉ đưa dc đầu dương vật vào trong.
A chị cho em hỏi em có nguy cơ nhiễm k ạ?
E cảm ơn mng nhiều lắm

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Thangduong
29-11-2020, 10:43
Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Em cảm ơn anh chị nhiều lắm ạ
Anh chị cho em hỏi thêm 1 câu nữa là trước khi cho vào âm đạo em có dùng dương vật chà sát bên ngoài khoảng 3p để dễ cho vào nhưng vẫn vẫn chỉ vào đượ đầu dương vật. Lúc đó em cố nhấn vài cái rồi rút ra xuất tinh ngoài.
Vậy nguy cơ có cao không ạ
A chị tư vấn giúp em với.chỉ câu này nưqx thôi ạ
Em cám ơn các a chị nhiều lắm

Charles
29-11-2020, 10:55
Anh chị cho em hỏi thêm 1 câu nữa là trước khi cho vào âm đạo em có dùng dương vật chà sát bên ngoài khoảng 3p để dễ cho vào nhưng vẫn vẫn chỉ vào đượ đầu dương vật. Lúc đó em cố nhấn vài cái rồi rút ra xuất tinh ngoài.

Chỉ chà sát bên ngoài không sao bạn.

Tuanmecsedec
29-11-2020, 13:56

Không có sao.