PDA

View Full Version : Dùng ngón tay đưa sâu vào âm đạo GMD và hôn môi với GMD có lây nhiễm hiv không ạ HELP

mrchel5526
29-11-2020, 10:18
Xin chào các Anh/Chị
Cho em hỏi trường hợp của em có dùng ngón tay đưa sâu vào âm đạo GMD để kích dục, lúc đó âm đạo GMD tiết dịch rất nhiều và em có hôn môi với cô gái đó, cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ không ạ, em xin cám ơn

Charles
29-11-2020, 10:56
Xin chào các Anh/Chị
Cho em hỏi trường hợp của em có dùng ngón tay đưa sâu vào âm đạo GMD để kích dục, lúc đó âm đạo GMD tiết dịch rất nhiều và em có hôn môi với cô gái đó, cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ không ạ, em xin cám ơn

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
29-11-2020, 13:57
Xin chào các Anh/Chị

Không có sao.

mrchel5526
29-11-2020, 20:09
Dạ cho em hỏi thêm vậy em có nguy cơ với các bệnh khác không ạ

Charles
29-11-2020, 21:25
Dạ cho em hỏi thêm vậy em có nguy cơ với các bệnh khác không ạ

Nếu bạn hôn môi sâu thì có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

mrchel5526
30-11-2020, 10:13
cho em hỏi về bệnh sùi mào gà, thời gian ủ bệnh tới lúc bộc lộ ra ngoài là khoảng bao lâu ạ, với sùi mào gà nếu mình bị thì có chữa hết được không ạ, em có hôn môi với GMD nên em lo về khả năng bị sùi mào gà, em xin cám ơn

Tuanmecsedec
30-11-2020, 14:35
cho em hỏi về bệnh sùi mào gà, thời gian ủ bệnh tới lúc bộc lộ ra ngoài là khoảng bao lâu ạ, với sùi mào gà nếu mình bị thì có chữa hết được không ạ, em có hôn môi với GMD nên em lo về khả năng bị sùi mào gà, em xin cám ơn

Biểu hiện sùi mào gà từ 10>90 ngày.