PDA

View Full Version : Massage oral sex

lee92
01-12-2020, 13:28
Em xin chào các anh/chị trên diễn đàn.
Em là nam 28t, tối hôm qua e có đi matxa, người matxa cho e là 1 lady boy. Sau khi matxa xong,cô ấy có oral sex cho e (không dùng bao). Em không có xuất tinh, không có quan hệ gì hết, xong rồi thì e đi tắm sạch sẽ. Cho em hỏi hành vi của e liệu có nguy cơi bị HIV hay không? e cần dùng PrEP hay xét nghiệm lại 28 ngày không các anh/chị?
Em xin cảm ơn!

Charles
01-12-2020, 13:59
Em là nam 28t, tối hôm qua e có đi matxa, người matxa cho e là 1 lady boy. Sau khi matxa xong,cô ấy có oral sex cho e (không dùng bao). Em không có xuất tinh, không có quan hệ gì hết, xong rồi thì e đi tắm sạch sẽ. Cho em hỏi hành vi của e liệu có nguy cơi bị HIV hay không? e cần dùng PrEP hay xét nghiệm lại 28 ngày không các anh/chị?
Em xin cảm ơn!

Hành vi bạn kể không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác. Bạn không cần dùng PEP, không cần XN HIV, chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Tuanmecsedec
01-12-2020, 14:13
Em xin cảm ơn!

Bạn không có nguy cơ HIV.