PDA

View Full Version : Oral sex khi bị nhiệt miệng

Minhminh13
01-12-2020, 20:26
Chào m.n hôm trước em có oral sex cho 1 anh cũng lâu . Khi đó em đang bị nhiệt miệng.
không biêt em có nguy cơ không m.n . Em lo quá.

Charles
01-12-2020, 21:40
Chào m.n hôm trước em có oral sex cho 1 anh cũng lâu . Khi đó em đang bị nhiệt miệng.

Bạn yên tâm không có nguy cơ với Hiv.

Tuanmecsedec
01-12-2020, 22:07

Bạn chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Minhminh13
08-12-2020, 19:20
Chao các anh chị, chi em vẫn là vấn đê oral sex của em ạ.
em vừa nc với 1 anh khả am hiểu về hiv và đang dùng prep. Nhưng a ấy lại nói với em là oral sex ko dùng bcs cũng lây nhiễm hiv. Và bạn của anh ấy đã bị, khi bị có gặp bs thì bs nói rằng: niêm mạc miệng rất mỏng nên rất dễ làm lây nhiễm hiv. Nhiều người bị nhiểm HiV cũng từ oral sex mà ra. Không có chuyện oral sex ko dùng bcs mà không bị hiv.
em nghe xong hoang mang quá, tại vì em bị nhiệt miệng mà còn oral sex cho người khác nữa ạ. mong a/c tư vấn giúp em.

Tuanmecsedec
08-12-2020, 21:19
Chao các anh chị, chi em vẫn là vấn đê oral sex của em ạ.
em vừa nc với 1 anh khả am hiểu về hiv và đang dùng prep. Nhưng a ấy lại nói với em là oral sex ko dùng bcs cũng lây nhiễm hiv. Và bạn của anh ấy đã bị, khi bị có gặp bs thì bs nói rằng: niêm mạc miệng rất mỏng nên rất dễ làm lây nhiễm hiv. Nhiều người bị nhiểm HiV cũng từ oral sex mà ra. Không có chuyện oral sex ko dùng bcs mà không bị hiv.
em nghe xong hoang mang quá, tại vì em bị nhiệt miệng mà còn oral sex cho người khác nữa ạ. mong a/c tư vấn giúp em.

Không tin tư vấn thì đi xét nghiệm,còn không tin thì đừng lên hỏi,tìm chổ nào cảm thấy tin mà hỏi đi bạn.

Minhminh13
08-12-2020, 21:23
Ko phải em không tin mà tình cơ bạn đấy nói nên em mới bị hoang mang nên mới hỏi ý kiến a chị ạ. cho em hỏi nhiệt miệng có phải là vết thương hở không ạ.

Tuanmecsedec
08-12-2020, 21:28
Ko phải em không tin mà tình cơ bạn đấy nói nên em mới bị hoang mang nên mới hỏi ý kiến a chị ạ. cho em hỏi nhiệt miệng có phải là vết thương hở không ạ.

Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa bạn chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác,còn HIV không có sao.

Minhminh13
08-12-2020, 21:30
Dạ em cảm ơn a đã tư vấn ạ.