PDA

View Full Version : Xỏ khuyên tai

deẻmoixa
11-12-2020, 11:10
Anh chị ơi cho em hỏi ngày hôm qua em có đi xỏ khuyên tai em thấy người ta dùng bằng 1 thanh kim chứ không dùng máy bắn
Em thấy họ lấy cái kim được ghim vào 1 tấm giấy có khoảng 3-4 cái kim khác lận
em cũng không để ý hay hỏi kim đó dùng 1 lần hay gì
em lo trường hợp của em có nguy cơ lây nhiễm hiv không ạ
mong anh chị giải đáp giúp em ạ

Tuanmecsedec
11-12-2020, 14:16
Anh chị ơi cho em hỏi ngày hôm qua em có đi xỏ khuyên tai em thấy người ta dùng bằng 1 thanh kim chứ không dùng máy bắn
Em thấy họ lấy cái kim được ghim vào 1 tấm giấy có khoảng 3-4 cái kim khác lận
em cũng không để ý hay hỏi kim đó dùng 1 lần hay gì
em lo trường hợp của em có nguy cơ lây nhiễm hiv không ạ
mong anh chị giải đáp giúp em ạ

Không có sao bạn.

deẻmoixa
23-12-2020, 15:47
Không có sao bạn.
Anh ơi cho em hỏi
hồi nãy em có đi mua khuyên mới để thay cho khuyên lúc mới xỏ em có đeo thử 1 khuyên vàng thì nó bị bé không đeo được vào tai em nhưng ông chú bán ấn mạnh quá làm chảy máu tai em chỗ xỏ khuyền ấy ạ
rồi sau đó e tháo ra và có lau máu trên tai bằng bông rồi em đeo 1 khuyên bạc và đeo luôn khuyên bạc đó ạ
anh cho em hỏi em có nguy cơ khi đeo khuyên vàng kia bị chảy máu không ạ
em lo quá mong anh sớm trả lời ạ

Tuanmecsedec
23-12-2020, 16:10
Anh ơi cho em hỏi
hồi nãy em có đi mua khuyên mới để thay cho khuyên lúc mới xỏ em có đeo thử 1 khuyên vàng thì nó bị bé không đeo được vào tai em nhưng ông chú bán ấn mạnh quá làm chảy máu tai em chỗ xỏ khuyền ấy ạ
rồi sau đó e tháo ra và có lau máu trên tai bằng bông rồi em đeo 1 khuyên bạc và đeo luôn khuyên bạc đó ạ
anh cho em hỏi em có nguy cơ khi đeo khuyên vàng kia bị chảy máu không ạ
em lo quá mong anh sớm trả lời ạ

Không có sao bạn.

deẻmoixa
23-12-2020, 16:32
Không có sao bạn.
Nhỡ lúc trước khi e thử khuyên bị chảy máu có người nào thử trước đó có sao không ạ

Tuanmecsedec
23-12-2020, 16:35
Nhỡ lúc trước khi e thử khuyên bị chảy máu có người nào thử trước đó có sao không ạ

Tuanmecsedec tư vấn không sao thì yên tâm nhé,bạn đừng nhây như các chủ đề trước nữa.