PDA

View Full Version : Lo lắng!??

Tiviti99a
12-12-2020, 15:31
Anh ơi , chuyện là chiều hôm nay , lúc nãy thôi , em đang ngồi chờ xe tới rước về nhà, em đang loay hoay nhìn xung quanh, thì bỗng ngay chân em nhói lên , em nhìn qua , thì có một người lạ, người đấy có đem theo cái túi gì to lắm, mà đứng cạnh em nữa, lúc xe tới, chân em đau, do vội nên không chắc có đạp trúng gì cạnh người đấy không nữa, mà người đấy đứng rất gần em ! Lúc em quay qua thì ngay bắp đùi chân em nhói lên , em thấy người ấy em giật cả mình! Em lo bị quẹt cái gì đấy ạ, và em có nguy cơ không anh , tại người đấy khá lạ với em , mà lại đặt cái túi đứng gần em nữa, nếu người ta đâm kim em , là người ta đã bỏ chạy rồi đúng không ạ, vì em thấy người ấy đứng đấy bấm đt một lát mới đi , và nếu đâm hay quẹt kim , là chảy máu khá nhiều và khá đau rồi đúng không ạ hic

Tiviti99a
12-12-2020, 15:37
Lúc em đứng dậy, người ấy có nhìn em ạ

Tuanmecsedec
12-12-2020, 15:37
Tuanmecsedec nói thật nhé,với bạn không biết có bị thần kinh hay không hoặc bạn có cố tình muốn lên diễn đàn Spam phá.Bạn liên tục tạo rất rất nhiều nick trên diễn đàn post hỏi mấy chuyện như người bị thần kinh.

Vì vậy từ hôm nay bất kỳ IP nào của bạn tạo ra nick hỏi thì Tuanmecsedec xóa sạch không tư vấn bất kỳ bài nào.