PDA

View Full Version : Xét nghiệm hiv tạo hoà hảo

vanvinh9000
13-12-2020, 09:08
Em có nguy cơ quan hệ cách đây 7 tháng,và có xét nghiệm 5 lần tại hoà hảo đều âm tính,lần cuối là gần 7 tháng,cho em hỏi xét nghiệm tại hoà hảo có chính xác không,và có cần qua paster không,vì rất nhiều người nói bên paster mới chính xác,em cám ơn

Tuanmecsedec
13-12-2020, 13:43
Em có nguy cơ quan hệ cách đây 7 tháng,và có xét nghiệm 5 lần tại hoà hảo đều âm tính,lần cuối là gần 7 tháng,cho em hỏi xét nghiệm tại hoà hảo có chính xác không,và có cần qua paster không,vì rất nhiều người nói bên paster mới chính xác,em cám ơn

Hòa Hảo là trung tâm xét nghiệm rất chính xác.

Charles
13-12-2020, 17:43

Bạn XN như vậy là quá an toàn rồi, không cần XN ở đâu nữa.

vanvinh9000
13-12-2020, 19:58
Sao mình vẫn con stress quá bạn tại lúc bắt đầu xét nghiệm có nghe bác sĩ bên hoà hảo nói nếu có gì sẽ chuyển qua páter xét nghiệm lại,nên mình sợ hoà hảo không chính xác nên không khẳng định được là âm hay dương ấy

vanvinh9000
13-12-2020, 19:59
Dạ anh.Lúc xét nghiệm em thấy người lấy máu không thay bao tay mới ấy a,vì trước đó em thấy người lấy máu đó có lấy trước đó cho người khác với cái bao tay đó

Tuanmecsedec
13-12-2020, 20:38
Dạ anh.Lúc xét nghiệm em thấy người lấy máu không thay bao tay mới ấy a,vì trước đó em thấy người lấy máu đó có lấy trước đó cho người khác với cái bao tay đó

Bạn lo lắng mấy cái vớ vẩn này thì chủ đề bị khóa lại nhé.

vanvinh9000
13-12-2020, 20:52
dạ tại em bị ám ảnh Và strees quá thôi mong anh thông cảm. tại lúc bắt đầu xét nghiệm có nghe bác sĩ bên hoà hảo nói nếu có gì sẽ chuyển qua paster xét nghiệm lại,nên em sợ hoà hảo không chính xác nên không khẳng định được là âm hay dương ấy anh

Tuanmecsedec
13-12-2020, 21:04
dạ tại em bị ám ảnh Và strees quá thôi mong anh thông cảm. tại lúc bắt đầu xét nghiệm có nghe bác sĩ bên hoà hảo nói nếu có gì sẽ chuyển qua paster xét nghiệm lại,nên em sợ hoà hảo không chính xác nên không khẳng định được là âm hay dương ấy anh

Chuyển qua Pastuer khi nào mẩu máu nghi ngờ.Ban quản trị tư vấn rõ ràng cho bạn hết rồi.Nếu cảm thấy không tin thì đến Pastuer xét nghiệm lại,bạn không được hỏi vấn đề này nữa.

vanvinh9000
13-12-2020, 21:17
Dạ.Vậy mẩu máu của em âm tinh thì vẫn là âm tính hã a

Tuanmecsedec
13-12-2020, 21:36
Dạ.Vậy mẩu máu của em âm tinh thì vẫn là âm tính hã a

Tuanmecsedec khẳng định lần cuối của chủ đề này là Hòa Hảo xét nghiệm rất chính xác.