PDA

View Full Version : Giúp em trả lời trường hợp này

Damempro
16-12-2020, 22:46
Hôm qa em có đi chơi vào con đường tối khu vực này ít có điện đường e có dừng bên đường để đi vệ sinh thì khi về nhà e thấy có vết xước rỉ máu cho em hỏi nếu đo là kim tiêm thì có bị làm sao ko ạ lúc ấy trời mưa mặt cỏ ẩm ướt ( e hỏi nếu là em có riếp xúc vs kim tiêm thì tỉ lệ nhiêm hiv có cao không ạ )

Tuanmecsedec
17-12-2020, 07:13
Hôm qa em có đi chơi vào con đường tối khu vực này ít có điện đường e có dừng bên đường để đi vệ sinh thì khi về nhà e thấy có vết xước rỉ máu cho em hỏi nếu đo là kim tiêm thì có bị làm sao ko ạ lúc ấy trời mưa mặt cỏ ẩm ướt ( e hỏi nếu là em có riếp xúc vs kim tiêm thì tỉ lệ nhiêm hiv có cao không ạ )

Không có sao.

Damempro
17-12-2020, 11:47
E lo quá tại hôm đó tối với trời mưa quá e không để ý là va phải gì :(( lỡ đó là kim tiêm thì chét e :(

Tuanmecsedec
17-12-2020, 14:10
E lo quá tại hôm đó tối với trời mưa quá e không để ý là va phải gì :(( lỡ đó là kim tiêm thì chét e :(

Bạn bị hoang tưởng thôi.

Damempro
17-12-2020, 18:42
Cho e hỏi kim tiêm ở chỗ bãi cỏ dưới trời mưa khoảng 1 tiếng đồng hồ thì mình dẫm vào thì còn lây nhiễm ko ạ

Tuanmecsedec
17-12-2020, 19:19
Cho e hỏi kim tiêm ở chỗ bãi cỏ dưới trời mưa khoảng 1 tiếng đồng hồ thì mình dẫm vào thì còn lây nhiễm ko ạ

Không có sao bạn.

Damempro
17-12-2020, 23:46
E cảm ơn a đã tư vấn
sao e vẫn lo lắng qá a ơi tại lúc đó trời tối e ko nhìn kĩ là vật gì nhỡ kim tiêm thì dưới trời mưa như vậy thì virut có còn hoạt động ko ạ

Tuanmecsedec
18-12-2020, 07:02
E cảm ơn a đã tư vấn
sao e vẫn lo lắng qá a ơi tại lúc đó trời tối e ko nhìn kĩ là vật gì nhỡ kim tiêm thì dưới trời mưa như vậy thì virut có còn hoạt động ko ạ

Bạn không tin tư vấn thì đi xét nghiệm,vậy nhé.

Damempro
18-12-2020, 09:33
Bạn không tin tư vấn thì đi xét nghiệm,vậy nhé.
ko ạ e ko có ý đó em chỉ mún hỏi cho chính xác để khỏi lo lắng nữa ak tại lo quá nên mất ngủ nên đâm ra mới hỏi nhìu như thế ạ