PDA

View Full Version : Sợ rách bao cao su do không để ý kỹ

Ck.1
17-12-2020, 10:40
Ngày 25/11 em có say và quan hệ với gmd. Gmd có sử dụng tay kích thích và đeo bao cao su cho em, không os. Do say quá e có quan hệ tầm 15p nhưng không ra được nên dừng lại. Lúc rút ra theo quán tính em nhìn xuống vẫn thấy bao cao su trên dương vật, phần đầu nhăn nhúm lại do không xuất tinh nên không rõ bao có rách hay không mà nhăn lại. Gmd sau đó tháo bao cao su cho em và em đi vệ sinh. E lo lắng sợ bao cao su rách mà không kiểm tra kỹ. Xin các anh tư vấn liệu em có nguy cơ Hiv hay không ah.

Charles
17-12-2020, 10:48
Ngày 25/11 em có say và quan hệ với gmd. Gmd có sử dụng tay kích thích và đeo bao cao su cho em, không os. Do say quá e có quan hệ tầm 15p nhưng không ra được nên dừng lại. Lúc rút ra theo quán tính em nhìn xuống vẫn thấy bao cao su trên dương vật, phần đầu nhăn nhúm lại do không xuất tinh nên không rõ bao có rách hay không mà nhăn lại. Gmd sau đó tháo bao cao su cho em và em đi vệ sinh. E lo lắng sợ bao cao su rách mà không kiểm tra kỹ. Xin các anh tư vấn liệu em có nguy cơ Hiv hay không ah.

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Ck.1
17-12-2020, 13:12
Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Cảm ơn a. E cảm giác lo lắng. Do nhìn ko kỹ. Mà phần đầu bao cao su nhăn nhúm bó dính lấy đầu dương vật sợ rách ở chỗ nào đó.

Ck.1
17-12-2020, 13:26
Và do ko xuất tinh được nên ko rõ liệu có rách hay không. E cảm thấy lo lắng

Tuanmecsedec
17-12-2020, 14:13
Và do ko xuất tinh được nên ko rõ liệu có rách hay không. E cảm thấy lo lắng

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Ck.1
17-12-2020, 15:24
Em cảm ơn các anh đã tư vấn. Chúc các a sức khỏe