PDA

View Full Version : Mong anh chị tư vấn ạ

Huyhoang7593
19-12-2020, 23:22
Em chào anh chị
em xin kể đầu đuôi hành vì của mình. Em có qhtd cới gmd cô ấy bú ti em dc khoảng 2p thì đeo bao rồi os. tiếp đó bôi gel bôi trơn lên bsc r qh em có ngậm vào vú r nhả ra liền khoảng 5s
Trong lúc qh em có đổi tư thế r lấy tay mình cầm vô bcs để đưa dv vào trong.
sau khi xog thì em có nhìn lại thấy bcs vẫn ở trên dv bao phủ gần hết dv.trước khí gmd gỡ bao em có nhìn sơ thì thấy bcs vẫn ở trên dv.bao phủ gần hết thân dv.do em k có kiểm tra lại xem có lủng hay gì không. Cho em hỏi nếu lủng liti thì có sao không ạ
em có nguy cơ nhiễm bệnh gì không ạ em tìm hiểu thì thấy mụn rộp sd đeo bao vân nhiễm
mong ac trả lời. Em chừa tới già rồi ạ

Huyhoang7593
19-12-2020, 23:22
Đến nay được hơn 3 tuần r ạ mà ở háng em hơi đau có mọc mụn giống mụn trứng cá
Em nghĩ nếu trong quá trình qh hệ bao có lủng thì gmd cũng biết sẽ không để em xuất tinh trong đó

Tuanmecsedec
20-12-2020, 07:14
Em chào anh chị
em xin kể đầu đuôi hành vì của mình. Em có qhtd cới gmd cô ấy bú ti em dc khoảng 2p thì đeo bao rồi os. tiếp đó bôi gel bôi trơn lên bsc r qh em có ngậm vào vú r nhả ra liền khoảng 5s
Trong lúc qh em có đổi tư thế r lấy tay mình cầm vô bcs để đưa dv vào trong.
sau khi xog thì em có nhìn lại thấy bcs vẫn ở trên dv bao phủ gần hết dv.trước khí gmd gỡ bao em có nhìn sơ thì thấy bcs vẫn ở trên dv.bao phủ gần hết thân dv.do em k có kiểm tra lại xem có lủng hay gì không. Cho em hỏi nếu lủng liti thì có sao không ạ
em có nguy cơ nhiễm bệnh gì không ạ em tìm hiểu thì thấy mụn rộp sd đeo bao vân nhiễm
mong ac trả lời. Em chừa tới già rồi ạ

Những gì bạn kể không có nguy cơ.