PDA

View Full Version : quan he hau mon

Tunanh
20-12-2020, 19:11
xin chào anh chị. hôm qua e vơi bạn trai có xxx với nhau ban đầu là os dịch hưng phấn của bạn ý ra khá là nhiều. sau đó e có dùng gel bôi trơn dv bạn ý là cho vào hậu môn e mấy chưa đến 10 s thì đau quá nên em rút ra. sau đó e có xài bao và đâm cạu ấy trong quá trình đó e có dùng tay cho vào hậu môn bạn ý vậy nguy cơ của em có cần tiếp dùng sử dụng pep không ạ. em cảm ơn

Tuanmecsedec
20-12-2020, 19:30
xin chào anh chị. hôm qua e vơi bạn trai có xxx với nhau ban đầu là os dịch hưng phấn của bạn ý ra khá là nhiều. sau đó e có dùng gel bôi trơn dv bạn ý là cho vào hậu môn e mấy chưa đến 10 s thì đau quá nên em rút ra. sau đó e có xài bao và đâm cạu ấy trong quá trình đó e có dùng tay cho vào hậu môn bạn ý vậy nguy cơ của em có cần tiếp dùng sử dụng pep không ạ. em cảm ơn

Khi hương phấn có ra chất dịch tùy dịch này rất ít nhưng vẫn có rút.Dù đưa vào quan hệ chỉ 10 giây.Nhưng bạn là người nhận vẫn có nguy cơ.Còn việc có uống thuốc tiếp nữa hay không thì tùy bạn.

Tuanmecsedec thấy bạn không biết sợ cái gì.Vì đang có nguy cơ lo lắng đang lo lắng nhờ tư vấn mà vẫn không biết bảo vệ :

Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam. (https://diendanhiv.vn/threads/73551-Quan-he-dong-tinh-nam)

Tunanh
20-12-2020, 19:38
cảm ơn anh. vì bạn ý có xn bằng alere thì âm tính nhưng em vẫn sợ vấn đề hiv trong thời gian cửa sổ

Tuanmecsedec
20-12-2020, 19:39
cảm ơn anh. vì bạn ý có xn bằng alere thì âm tính nhưng em vẫn sợ vấn đề hiv trong thời gian cửa sổ

Tư vấn cho bạn rồi.

Tunanh
20-12-2020, 19:47
dạ vậy em sẽ tiêps tục dùng pep