PDA

View Full Version : Oral và nuốt dịch lẫn máu

TrongTan
22-12-2020, 14:22
Em chào mọi người,em quen 1 cô gái trên mạng, có QHTD có BCS, mà em muốn hỏi về oral sex,em có liếm AĐ cô ấy và nuốt dịch, nhưng bữa đó xui là cô ấy vừa hết kinh, còn tước chút xíu máu hồng,em ko biết nên có nuốt dịch lẫn máu,em có tìm hiểu oral sex ko có nguy cơ, mà em lại lỡ nuốt cả dịch và tí máu, răng miệng e ko có gì nhưng dạ dày bị viêm loét mãn tính,cho hỏi em nuốt như vậy có nguy cơ không?

TrongTan
22-12-2020, 14:27
Em tìm hiểu các bài viết về oralsex nhưng chỉ nói về nuốt dịch,ko thấy nói có nuốt máu, vậy nuốt dịch và nuốt máu có khác biệt không?

Tuanmecsedec
22-12-2020, 14:47
Em chào mọi người,em quen 1 cô gái trên mạng, có QHTD có BCS, mà em muốn hỏi về oral sex,em có liếm AĐ cô ấy và nuốt dịch, nhưng bữa đó xui là cô ấy vừa hết kinh, còn tước chút xíu máu hồng,em ko biết nên có nuốt dịch lẫn máu,em có tìm hiểu oral sex ko có nguy cơ, mà em lại lỡ nuốt cả dịch và tí máu, răng miệng e ko có gì nhưng dạ dày bị viêm loét mãn tính,cho hỏi em nuốt như vậy có nguy cơ không?

Bạn chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác,còn HIV thì không sao.

TrongTan
22-12-2020, 14:49
Vậy là kể cả máu trong dịch đó vẫn không nguy cơ hả anh

Tuanmecsedec
22-12-2020, 14:52
Vậy là kể cả máu trong dịch đó vẫn không nguy cơ hả anh

Với HIV không sao bạn.

TrongTan
22-12-2020, 15:08
Anh cho em hỏi thêm là trong khoang miệng có nước bọt diệt virút, vậy còn từ cổ họng xuống dạ dày có nước bọt không ah, vì em sợ chổ đó bị khô ko có nước bọt mà bị trầy xước viêm loét thì dịch đó thấm được vào máu thì sao ah,e lo vì từ cổ họng trở xuống rất dài đó anh

Tuanmecsedec
22-12-2020, 15:18
Anh cho em hỏi thêm là trong khoang miệng có nước bọt diệt virút, vậy còn từ cổ họng xuống dạ dày có nước bọt không ah, vì em sợ chổ đó bị khô ko có nước bọt mà bị trầy xước viêm loét thì dịch đó thấm được vào máu thì sao ah,e lo vì từ cổ họng trở xuống rất dài đó anh

Bạn nên đọc lại những gì đã tư vấn.

TrongTan
22-12-2020, 15:25
Trời ơi còn 1 chút xíu thắc mắc sao a nỡ lòng nào ko giải thích,anh nói không sao nhưng nhờ anh diễn giải chổ "có sao" thì anh nín thin, bí mật càng làm cho em hoang mang..huhu

Tuanmecsedec
22-12-2020, 15:42
Trời ơi còn 1 chút xíu thắc mắc sao a nỡ lòng nào ko giải thích,anh nói không sao nhưng nhờ anh diễn giải chổ "có sao" thì anh nín thin, bí mật càng làm cho em hoang mang..huhu

Tư vấn cho bạn ở trên rất rõ ràng là không có nguy cơ HIV.Không rảnh ngồi giải thích cho bạn,nếu cần giải thích thì tự tìm đọc trên diễn đàn có sẵn.Còn cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm và đừng lên hỏi nữa vậy nhé.

TrongTan
22-12-2020, 15:48
Em đọc nát hết rồi mà chỉ nói nước bọt trong khoảng miệng và axit dạ dày giết nó, còn cái đoạn cuống họng xuống dạ dày ko thấy nói có chất gì giết được nó,em ko có ngậm dịch máu trong miệng, nếu ngậm thì em đã không lo vì có nước bọt ức chế nó,đằng này em nuốt thẳng mà họng em trở xuống hay bị rát

Tuanmecsedec
22-12-2020, 15:51
Em đọc nát hết rồi mà chỉ nói nước bọt trong khoảng miệng và axit dạ dày giết nó, còn cái đoạn cuống họng xuống dạ dày ko thấy nói có chất gì giết được nó,em ko có ngậm dịch máu trong miệng, nếu ngậm thì em đã không lo vì có nước bọt ức chế nó,đằng này em nuốt thẳng mà họng em trở xuống hay bị rát

Tuanmecsedec khẳng định lần cuối với HIV là bạn không có nguy cơ,bạn chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác.Đơn giản nếu không tin thì đi xét nghiệm.Và cảm thấy mình am hiểu thì lên hỏi làm gì bạn,tự mà giải quyết vấn đề của bạn đi.