PDA

View Full Version : Hỏi về vấn đề dịch âm đạo dính vào dương vật

Kgdragon
28-12-2020, 11:44
Em chào anh, anh tư vấn giúp em trường hợp của em ạ.
Hôm qua em đi liên hoan có say và đi massa và quan hệ với gái md. Em xin phép hỏi 2 vấn đề sau ạ.
1. khi quan hệ, gái md có thay bao cho em 1 lần, gái md tay có dính dịch có chạm vào dv em rồi đeo cái mới cho em thì có nguy cơ lây hiv không ạ
2. Tay em có đưa vào âm đạo sau đó có tháo bao ra để tự thủ dâm cũng khá mạnh. Liệu có nguy cơ lây hiv không ạ
Em cảm ơn ạ.

Tuanmecsedec
28-12-2020, 14:14
Em chào anh, anh tư vấn giúp em trường hợp của em ạ.
Hôm qua em đi liên hoan có say và đi massa và quan hệ với gái md. Em xin phép hỏi 2 vấn đề sau ạ.
1. khi quan hệ, gái md có thay bao cho em 1 lần, gái md tay có dính dịch có chạm vào dv em rồi đeo cái mới cho em thì có nguy cơ lây hiv không ạ
2. Tay em có đưa vào âm đạo sau đó có tháo bao ra để tự thủ dâm cũng khá mạnh. Liệu có nguy cơ lây hiv không ạ
Em cảm ơn ạ.

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Kgdragon
28-12-2020, 14:40
Em cảm ơn ạ. giờ e cạch đến già. Vậy em không đân uống pep phải không anh

Tuanmecsedec
28-12-2020, 14:49
Em cảm ơn ạ. giờ e cạch đến già. Vậy em không đân uống pep phải không anh

Không cần dùng thuốc phơi nhiễm bạn.

Kgdragon
28-12-2020, 17:19
Em cảm ơn ạ. em hỏi thêm 1 chút là trong trường hợp 2. Tay em có dính nhiều dịch âm đạo và dùng tay đó thủ dâm xuất tinh cũng không có nguy cơ ạ.

Tuanmecsedec
28-12-2020, 17:58
Em cảm ơn ạ. em hỏi thêm 1 chút là trong trường hợp 2. Tay em có dính nhiều dịch âm đạo và dùng tay đó thủ dâm xuất tinh cũng không có nguy cơ ạ.

Không có sao luôn bạn.

Kgdragon
28-12-2020, 19:33
Vâng ạ. hôm nay tỉnh e mới thấy da quy đầu đau khả năng ma sát bị trầy. Như vậy có nguy cơ không ạ. em cảm ơn

Tuanmecsedec
28-12-2020, 20:03
Vâng ạ. hôm nay tỉnh e mới thấy da quy đầu đau khả năng ma sát bị trầy. Như vậy có nguy cơ không ạ. em cảm ơn

Tư vấn không nguy cơ thì yên tâm đi bạn.