PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục với bạn trai

Ledungmai
31-12-2020, 10:56
Em và bạn trai có quan hệ tình dục,khi đó bạn trai em xuất tinh Nhưng vẫn giữ dương vật trong âm đạo em đến khi nó hơi xìu thì mới rút ra, nhưng lúc rút ra rồi thì bị tuột bao,, ngay lúc đó e ngồi dậy thì bcs lại dính lại lơ lửng ở âm đạo của em, tinh trùng có chảy ra lên bụng bạn trai em. Em kiểm tra âm đạo của mình thì không thấy tinh trùng bắn vào trong âm đạo, mà khi em kiểm tra lại bcs thì thấy vẫn còn xót 1 ít tinh trùng ở trong bcs, em ko rõ là có phải lúc em xuất tinh và đợi khi dương vật em bị xìu sau đó rút ra thì bị tuột bao hay là bị tuột bao trước đó rồi, nhưng lúc đó vì e thấy tinh trùng của e vẫn còn xót lại trong bcs nên e đang ko biết như thế nào, mà em lại sợ ko rõ lúc bạn trai em rút dương vật ra thì em sợ trên lỗ sáo dương vật vẫn còn dính ở đó và quệt vào cửa âm đạo của em, mà bạn trai em khá nhiều lần đi gái mại dâm, vì thương nên em bỏ qua, đến lần này thì xảy ra trường hợp như vậy, anh chị cho em hỏi như vậy thì có nguy cơ gì ko ạ ?

Tuanmecsedec
31-12-2020, 13:37
Tuanmecsedec đã cảnh cáo rồi,bạn đừng vớ vẩn mở nick mới,Tuanmecsedec khóa ngay.Nếu bạn còn tiếp tục thì Tuanmecsedec khoá luôn nick này.

Bùi văn phúc (https://diendanhiv.vn/admincp/user.php?do=edit&u=55583)