PDA

View Full Version : Hôn. Cho em hỏi ạ

namnamha
03-01-2021, 22:05
Dear a Tuấn

Truong hợp của e là có đi kara sau 1 tháng rưỡi rồi ạ và có lỡ hôn gái trong kara nhưng chỉ hôn nhẹ liếm qua chút lưỡi nhau, không hôn sâu chỉ tgian chắc 2,3 giây thôi ạ
Giờ ngay lưỡi có vệt màu trắng, đụng vào hơi đau có thấy sần nhẹ, nhìn thì giống nhiệt miệng không biết có phải smg ko ạ?

Tuanmecsedec
04-01-2021, 06:58
Dear a Tuấn

Truong hợp của e là có đi kara sau 1 tháng rưỡi rồi ạ và có lỡ hôn gái trong kara nhưng chỉ hôn nhẹ liếm qua chút lưỡi nhau, không hôn sâu chỉ tgian chắc 2,3 giây thôi ạ
Giờ ngay lưỡi có vệt màu trắng, đụng vào hơi đau có thấy sần nhẹ, nhìn thì giống nhiệt miệng không biết có phải smg ko ạ?

Những gì bạn kể không có sao.

namnamha
04-01-2021, 12:37
Dạ thanks anh

e thấy vệt trắng như nhiệt lưỡi nhưng ko đau. E súc miệng listerin và nước muối thì nó gần như mất r ạ. Nếu như bị smg ở miệng hay luỡi thì có phải nó rất đau và khó chịu, đôi khi dẫn đến sốt đúng ko ạ?

Tuanmecsedec
04-01-2021, 14:35
Dạ thanks anh

e thấy vệt trắng như nhiệt lưỡi nhưng ko đau. E súc miệng listerin và nước muối thì nó gần như mất r ạ. Nếu như bị smg ở miệng hay luỡi thì có phải nó rất đau và khó chịu, đôi khi dẫn đến sốt đúng ko ạ?

Tư vấn cho bạn không sao thì yên tâm nhé.

Trần Quang Vinh
04-01-2021, 21:24
Dạ thanks anh

e thấy vệt trắng như nhiệt lưỡi nhưng ko đau. E súc miệng listerin và nước muối thì nó gần như mất r ạ. Nếu như bị smg ở miệng hay luỡi thì có phải nó rất đau và khó chịu, đôi khi dẫn đến sốt đúng ko ạ? Nếu là SMG thì ko thể nói chuyện được đâu bạn nhé

namnamha
06-01-2021, 23:45
Dạ a cho e hỏi thêm vde này của e

e có os gái chỉ ngậm của em có 1 cái. E có đoc trên diendan mình thì có post >1p và có post >40s thì có nguy cơ.
v cho e hỏi khoảng tgian tiếp xúc nào chuẩn ạ?

Tuanmecsedec
07-01-2021, 06:56

e có os gái chỉ ngậm của em có 1 cái. E có đoc trên diendan mình thì có post >1p và có post >40s thì có nguy cơ.

Chỉ có chạm thôi không có sao bạn.

Charles
07-01-2021, 07:29

OS mà chỉ ngậm có 1 cái thì không sao hết bạn.

namnamha
07-01-2021, 08:48
Dạ em hiểu trường hợp của e ko có sao ạ.

Mà cho e hỏi tgian trên bao lâu thì có sao ạ? >1p hay >40s ạ? Vì e cũng đều tim hiểu trên diendan mình ạ

Charles
07-01-2021, 11:44
Dạ em hiểu trường hợp của e ko có sao ạ.

Mà cho e hỏi tgian trên bao lâu thì có sao ạ? >1p hay >40s ạ? Vì e cũng đều tim hiểu trên diendan mình ạ

Nếu bạn muốn tìm hiểu kiến thức thì tự bỏ thời gian tìm hiểu nhé.

namnamha
07-01-2021, 12:03
Nếu bạn muốn tìm hiểu kiến thức thì tự bỏ thời gian tìm hiểu nhé.

em có tìm hiểu mà a. E chỉ đọc trên trang mình thôi. E đọc được thì có post 40s có post 1p nên e mới bối rối không biết thông tin nào chuẩn ạ?

a có thể cho e biết là nếu os >40s hay >1p mới có nguy cơ được ko a ạ? Em cám ơn

Tuanmecsedec
07-01-2021, 14:21
em có tìm hiểu mà a. E chỉ đọc trên trang mình thôi. E đọc được thì có post 40s có post 1p nên e mới bối rối không biết thông tin nào chuẩn ạ?

a có thể cho e biết là nếu os >40s hay >1p mới có nguy cơ được ko a ạ? Em cám ơn

Chủ đề này ban quản trị tư vấn rõ ràng hết rồi,vì vậy không cần thiết nữa.