PDA

View Full Version : Đã 2 năm chưa có nguy cơ mới

lelongdinh
08-01-2021, 18:32
Cách đây 2 năm rưới em có test nhanh cho kết quả âm tính sau 6 tháng kể lần quan hệ với GMD có sử dụng bao cao su, trong thời gian đó em vẫn quan hệ với bạn gái. Sau đó em và bạn gái chia tay thì em có quan hệ với GMD có dùng bao cao su cách đây đã 2 năm. Trước đó khá lâu lúc còn quan hệ với nhiều GMD (có dùng bao cao su) em từng bị nổi hạch bẹn (có chảy mủ và mùi hôi) đồng thời phát ban ở lưng một thời gian nhưng đã hết. Hiện tại em vẫn rất lo lắng, cho em hỏi em có nguy cơ bị HIV và các bệnh tình dục khác không?

Charles
08-01-2021, 19:34
Cách đây 2 năm rưới em có test nhanh cho kết quả âm tính sau 6 tháng kể lần quan hệ với GMD có sử dụng bao cao su, trong thời gian đó em vẫn quan hệ với bạn gái. Sau đó em và bạn gái chia tay thì em có quan hệ với GMD có dùng bao cao su cách đây đã 2 năm. Trước đó khá lâu lúc còn quan hệ với nhiều GMD (có dùng bao cao su) em từng bị nổi hạch bẹn (có chảy mủ và mùi hôi) đồng thời phát ban ở lưng một thời gian nhưng đã hết. Hiện tại em vẫn rất lo lắng, cho em hỏi em có nguy cơ bị HIV và các bệnh tình dục khác không?

Nếu khi qhtd bạn đều sử dụng bcs thì không có nguy cơ.

lelongdinh
08-01-2021, 19:41
Nếu khi qhtd bạn đều sử dụng bcs thì không có nguy cơ.
Em qhtd với bạn gái thì không có sử dụng bcs

Tuanmecsedec
08-01-2021, 20:24
Em qhtd với bạn gái thì không có sử dụng bcs

Tư vấn cho bạn là của bạn không có nguy cơ nhé,còn cảm thấy không yên tâm thì đi xét nghiệm thời gian đã 2 năm rồi,chứ bạn đừng có đừng có đem bạn gái vào trong đây.Chủ đề này Tuanmecsedec thấy không cần thiết để tư vấn.